Vipi mshahara wa November?


FORCE NAMBA

FORCE NAMBA

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
946
Likes
316
Points
80
FORCE NAMBA

FORCE NAMBA

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
946 316 80
Kungekuwa na tarehe maalumu ya kutoka mshahara Mara 22,23,25.28 kwa hiyo usipokuwa care unadhalilika
 
N

ndeambase

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
626
Likes
309
Points
80
Age
48
N

ndeambase

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
626 309 80
Na sijui kwa nini mishahara kwa watumishi wa umma hatujaongezewa yani No any changes
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
Mtanyooka tu nyie mpk mtie akili
 
N

ndeambase

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
626
Likes
309
Points
80
Age
48
N

ndeambase

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
626 309 80
Mimi kwa uelewa wangu hadi sasa uchumi utakua vizuri serikalini lakini kwa wananchi wa kipato cha chini noooooo hamna kitu ni fedheha tupu
 
KIBEHA

KIBEHA

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
257
Likes
106
Points
60
KIBEHA

KIBEHA

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
257 106 60
Walikua na mkataba wa kuongezewa mshahara mwezi huu? nauliza tu, mie mtembezi nilikua mtaani ndio nimerudi
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,482
Likes
17,646
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,482 17,646 280
Umetoka...
Npo hapa nakata kiu...
 
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
601
Likes
262
Points
60
Age
30
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
601 262 60
kwa hyo unatagemea mshahara tu bwana mbingo
 

Forum statistics

Threads 1,273,282
Members 490,351
Posts 30,476,855