financial services
JF-Expert Member
- May 17, 2017
- 18,212
- 43,611
Na huo mshala ukitoka unaishia kwenye madeni. Mshala[emoji3]
badooo nyie teyari hukoMkuu wewe bado hujaingiziwa mshahala?
Wacha kabisa bora tujiajiri tuNa huo mshala ukitoka unaishia kwenye madeni. Mshala[emoji3]
Njoo nimekutag faster njoo ambiele wanazingua njoooOfffer ya papuchi umeninyima wewe mtu hatari
Utakuwa umenisaidia sana....riba je?Njoo nikukopeshe laki mbili kama kwako bado..
Nakuja nnahamu na wewe sanaNjoo nimekutag faster njoo ambiele wanazingua njooo
NakusubirNakuja nnahamu na wewe sana
Ni kweli mshahara umetoka ila hakuna cha nyongeza wala nini! Hata ile nyongeza ya mwaka iliyoahidiwa kutolewa naona haipo, labda kama watakuja kuitoa kwenye mshahara wa mwezi wa nane!Mshahara umeshatoka tokea jana