Vipi leo unaanza kupiga game saa ngapi?

Vipi leo unaanza kupiga game saa ngapi?

Tupe mrejesho umeitafuna vilivyo?
Mkuu ndio nimeamka now nimechoka ata kibanda changu cha chipsi leo kuna dogo kanishikia deiwaka kweli nimeamini usishindane na ulipotokea.
 
Mkuu ndio nimeamka now nimechoka ata kibanda changu cha chipsi leo kuna dogo kanishikia deiwaka kweli nimeamini usishindane na ulipotokea.
Kibanda chako cha chips kwa siku unaweza kulaza ngapi kama faida?
 
Sasa siri ya nini mkuu..unaweza kukuta nataka niingie huko ndo natafuta data
Faida nzuri tu mkuu sema matumizi na hizo Chura zinazolandalanda ni nomaaaa
 
Zote hizo za nini? Unajiumiza bureeeeeee... Piga kitu cha vumbi la mkongo, bao zako 2 tu za afya moja usiku nyingine alfajiri tosha sana. Maisha yenyewe ya kimitego
Mi leo niko na wife to be hapa ghetto nimeamua tukimaliza kula hapa tukaoge ikifika mida ya kulala ile mida flani hivi kama ya saa nne na nusu hivi nianze kupiga game moja makinikia,

Hapa nitashitua kama 2 hivi then ile mida ya wanga nipige kimoko Asubuhi flani hivi nimalizie cha kuamkia nafikiri kesho nitaamka mwepesiiiiii,

Leo siwazi Lose ya kwenye kiepe nachowaza ni kuitafuna hii papuchi ya wife 2 be iko so hot ,

yna2 baby utanitoa Roho.


Cc. Zero IQ
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom