Zero IQ
JF-Expert Member
- Dec 21, 2016
- 13,985
- 25,204
- Thread starter
- #21
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] dekio makinikiaaaaaa[emoji4][emoji4][emoji4] View attachment 958328
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] dekio makinikiaaaaaa[emoji4][emoji4][emoji4] View attachment 958328
Huudhuri vikao lazima tukusahau[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23]
Mi ndio katibu mwenezi wa chama mkuu umenisahau katibu wako
iga hiyo style sasa!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] dekio makinikiaaaaaa
kila lakheri... ila kumbuka ndomKuna wale wanaopenda singke mother mkuu dont worry
Vitu vyako hivyo
Ndomz zinapunguza ladha ya papuchi nyama kwa nyama ndio mpango mzimsHaaaaaaaaaa Zero ktk ubora wako!! Kumbuka KUTUMIA mifuko ya usalama
Ndomz zinapunguza ladha ya papuchi nyama kwa nyama ndio mpango mzims
Mwambie hiyo hili ni jukwaa guru unatiririka kama bombs bovu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] Calm down mkuu umesahau kauli mbiu ya JF is the place where we dare to talk open.
hahahahahahano wonder Membe nae anataka urais kama wapiga kura ndo hawa.