Vipi leo unaanza kupiga game saa ngapi?

Vipi leo unaanza kupiga game saa ngapi?

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,204
Mi leo niko na wife to be hapa ghetto nimeamua tukimaliza kula hapa tukaoge ikifika mida ya kulala ile mida flani hivi kama ya saa nne na nusu hivi nianze kupiga game moja makinikia,

Hapa nitashitua kama 2 hivi then ile mida ya wanga nipige kimoko Asubuhi flani hivi nimalizie cha kuamkia nafikiri kesho nitaamka mwepesiiiiii,

Leo siwazi Lose ya kwenye kiepe nachowaza ni kuitafuna hii papuchi ya wife 2 be iko so hot ,

yna2 baby utanitoa Roho.


Cc. Zero IQ
 
Usisahau kuzamia baharia[emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji91][emoji91]
 
ukimaliza mwambie anywe vidonge vya fragile vitatu... just in case...
 
Kwa thread kama hii screening jf members is a must. We need to get rid of this kinda trash.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] Calm down mkuu umesahau kauli mbiu ya JF is the place where we dare to talk open.
 
Hiyo lazima mkuu dekio lazima lipigwe tena dekio flani amaizing
[emoji4][emoji4][emoji4]
_underage_%20%40man___universe%20Credit%20%40raffaele.marinetti%20%20%40beardsandsexy%20Follo...jpeg
 
Mbona rais wa ccwdt sina taarifa hizi?

Itabid tukupe hata uweka hazin wa wawapiga deki
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23]
Mi ndio katibu mwenezi wa chama mkuu umenisahau katibu wako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom