Zero IQ
JF-Expert Member
- Dec 21, 2016
- 13,985
- 25,204
Mi leo niko na wife to be hapa ghetto nimeamua tukimaliza kula hapa tukaoge ikifika mida ya kulala ile mida flani hivi kama ya saa nne na nusu hivi nianze kupiga game moja makinikia,
Hapa nitashitua kama 2 hivi then ile mida ya wanga nipige kimoko Asubuhi flani hivi nimalizie cha kuamkia nafikiri kesho nitaamka mwepesiiiiii,
Leo siwazi Lose ya kwenye kiepe nachowaza ni kuitafuna hii papuchi ya wife 2 be iko so hot ,
yna2 baby utanitoa Roho.
Cc. Zero IQ
Hapa nitashitua kama 2 hivi then ile mida ya wanga nipige kimoko Asubuhi flani hivi nimalizie cha kuamkia nafikiri kesho nitaamka mwepesiiiiii,
Leo siwazi Lose ya kwenye kiepe nachowaza ni kuitafuna hii papuchi ya wife 2 be iko so hot ,
yna2 baby utanitoa Roho.
Cc. Zero IQ