Vipi kuhusu Toyota Duet | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi kuhusu Toyota Duet

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mjasiria, Sep 16, 2011.

  1. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,734
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Heshima mbele wakuu. Nina mpango wa kuvuta haka kagari, naomba yeyote mwenye uzoefu na hii model atupe uzoefu wake hapa, hususani kuhusu matumizi yake ya wese, bei zake na uimara wake.

    Natanguliza shukurani zangu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,474
    Likes Received: 9,860
    Trophy Points: 280
    Tuzuri sana, ukipata ka silinda tatu utaenda hadi km 21 kwa lita
     
  3. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,734
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Hivi wanaJF ni kweli kuwa ukiaondoa Bujibuji hakuna mtu mwingine mwenye habari zaidi kuhusu hili suala??!!!!!!!!!!!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    hajakupa msaada unaostaili?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,474
    Likes Received: 9,860
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada anaona sifananii na makenika. Ushauri mwingine mwepesi aende wikipedia watamsaidia
     
Loading...