Vipi kuhusu jambo hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi kuhusu jambo hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kichenchele, Aug 3, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Habari wana JF, kichenchele naomba mnijuze juu ya hili jambo kisheria na kama katiba yetu ya Jamhuri ya muungano wa Tz imeligusia basi itakuwa ni kauzembe kangu kutoipitia katiba hii na kufahamu juu ya jambo hili. Hivi ikitokea Tume ya Taifa ya uchaguzi hasa mtangaza matokeo ya wagombea kiti cha Urais akakosea badala ya kumtangaza mshindi aliyeshinda kwa wingi wa kura, akajikuta kimakosa anautangazia Umma wetu mshindi mwenye kura ndogo na watu wanaosikiliza au kutazama vyombo vya habari wakawa wameelewa hivyo japo kwa dk kadhaa, na muda mfupi huyu mtoa matokea akagunduwa alipitiwa tu kibinadamu na hatimaye kumtangaza mshindi halali, je sheria inasemaje juu ya hili jambo?
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kumbuka ilivyotokea Zanzibar dtv walitangaza kuwa sharif kashinda fuatilia kilichotokea baada ya hapo
     
Loading...