Vipi heshima kitaa imerudi au Bado?

Vipi heshima kitaa imerudi au Bado?

Heshim haiwezi kurudi.
Matabaka hayawez futwa kwenye jamii

Mtu kama ipo.ipo tu
 
Hali ngumu hata kwa mawaziri
Juzi kati mnakumbuka mwakyembe alikua anaongelea swala la majuto bungeni ? Alitaka kusema vyuma vimekaza akajizuia
 
Kuna pinti hapa ananisumbua kisa nilimpa namba kanitafuta nimemkaushia ngoja nikopi text yake.. Heshima inazid kurudi
iv ww mm sijalizika kabs namb unp mwenyewe kwa mikono yako ulisema ww nikifika nyumbani nikupigie sm kama nilikosea kusema hv nsmh
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hali ngumu hata kwa mawaziri
Juzi kati mnakumbuka mwakyembe alikua anaongelea swala la majuto bungeni ? Alitaka kusema vyuma vimekaza akajizuia
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Kuna dada mmoja sista duu sanaaaaaaaa,alikuwa hataki kabisa kujishughulisha kisa amesoma sana anasubiri mzee atoe ajira,huu ni mwaka wa pili tangu atoke chuo saivi namuona kwenye mradi wa wachina wa kutengeneza barabara anapiga kazi kwa bidii
 
Kuna dada mmoja sista duu sanaaaaaaaa,alikuwa hataki kabisa kujishughulisha kisa amesoma sana anasubiri mzee atoe ajira,huu ni mwaka wa pili tangu atoke chuo saivi namuona kwenye mradi wa wachina wa kutengeneza barabara anapiga kazi kwa bidii
Nipe no yake nimuunge kwenye shamba la mzee aje kuvuna mahindi
 
Kuna dada mmoja sista duu sanaaaaaaaa,alikuwa hataki kabisa kujishughulisha kisa amesoma sana anasubiri mzee atoe ajira,huu ni mwaka wa pili tangu atoke chuo saivi namuona kwenye mradi wa wachina wa kutengeneza barabara anapiga kazi kwa bidii
Vipi anasambaza msosi eeeh soon atatuletea medani ya kimataifa kwa kuzaa na mchina.

[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Vipi anasambaza msosi eeeh soon atatuletea medani ya kimataifa kwa kuzaa na mchina.

[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Acha kabisaaaa,ameshasahau ndoto ya kufanya kazi kwa kalamu kwenye ofidi yenye kiyoyozi
 
Umesahau karume mia mbili. Heshima sio imerudi heshima imefika, mabint wote wakali imekuwa mserereko hadi huruma. Magu apunguze kdg Dada zetu wasio Na ajira yaani maji nusu tu sio mara mmoja
 
Umesahau karume mia mbili. Heshima sio imerudi heshima imefika, mabint wote wakali imekuwa mserereko hadi huruma. Magu apunguze kdg Dada zetu wasio Na ajira yaani maji nusu tu sio mara mmoja
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji125] nyodo zote kwishnei
 
Kuna pinti hapa ananisumbua kisa nilimpa namba kanitafuta nimemkaushia ngoja nikopi text yake.. Heshima inazid kurudi
iv ww mm sijalizika kabs namb unp mwenyewe kwa mikono yako ulisema ww nikifika nyumbani nikupigie sm kama nilikosea kusema hv nsmh
kumbe tuko wengi tunaochukiwa na mademu kwa kuwakaushia, hilo limenikuta sasa hivi hapahapa nilipokaa.
 
Kuna pinti hapa ananisumbua kisa nilimpa namba kanitafuta nimemkaushia ngoja nikopi text yake.. Heshima inazid kurudi
iv ww mm sijalizika kabs namb unp mwenyewe kwa mikono yako ulisema ww nikifika nyumbani nikupigie sm kama nilikosea kusema hv nsmh
ha ha
 
Vipi watu wangu wa Nguvu pande zenu bado mnaziita hela majina yale ya utawala wa mkwele ,

Kama.
Bati=mia mbili
Jiti = mia
Jero= mia tano.
Buku=elfu moja
Kifaru= elfu tano.
Mwekundu wa msimbazi=Elfu kumi.

Au mmeshazipa heshima yake kwa kuzitamka jina lake halali tena kwa unyenyekevu mkubwa?

Na vipi kuhusu ule msemo wa Laki sio pesa bado unafanya kazi ?.


Na vipi kuhusu yule jirani aliyekuwa anasumbua kila siku Nyama na pamba kali bado anaendeleza game au tayari ameshasanda anaomba mpaka kitunguu?

Na vipi kuhusu yule demu aliyekuwa anaringa na kamsemo kake ka utanipa nini wewe mi ni mtu wa kufwata na watu wenye pesa zao bado yupo vile vile au kitaa wana wanajilia tu?


Na wale malaya waliokuwa wanauza papuchi huku wakisema mi bila laki tano hunivui pichu yangu bado wamekaza au wameshashusha dau?


Tuambizane basi wadau huko mliko vipi?
balimi imekuwa tamu kuliko bia zote
 
kumbe tuko wengi tunaochukiwa na mademu kwa kuwakaushia, hilo limenikuta sasa hivi hapahapa nilipokaa.
hahaaa mkuu heshima inarudi punde, yaani sijisikii kua na shobo na binti yoyote. kananisumbua haka. sms nyingine hii hapa
naomba unijibu namba ulipa yanm mbon hujibu sas
 
Back
Top Bottom