Vipi heshima kitaa imerudi au Bado?

Vipi heshima kitaa imerudi au Bado?

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,204
Vipi watu wangu wa Nguvu pande zenu bado mnaziita hela majina yale ya utawala wa mkwele ,

Kama.
Bati=mia mbili
Jiti = mia
Jero= mia tano.
Buku=elfu moja
Kifaru= elfu tano.
Mwekundu wa msimbazi=Elfu kumi.

Au mmeshazipa heshima yake kwa kuzitamka jina lake halali tena kwa unyenyekevu mkubwa?

Na vipi kuhusu ule msemo wa Laki sio pesa bado unafanya kazi ?.


Na vipi kuhusu yule jirani aliyekuwa anasumbua kila siku Nyama na pamba kali bado anaendeleza game au tayari ameshasanda anaomba mpaka kitunguu?

Na vipi kuhusu yule demu aliyekuwa anaringa na kamsemo kake ka utanipa nini wewe mi ni mtu wa kufwata na watu wenye pesa zao bado yupo vile vile au kitaa wana wanajilia tu?


Na wale malaya waliokuwa wanauza papuchi huku wakisema mi bila laki tano hunivui pichu yangu bado wamekaza au wameshashusha dau?


Tuambizane basi wadau huko mliko vipi?
 
Kuna pinti hapa ananisumbua kisa nilimpa namba kanitafuta nimemkaushia ngoja nikopi text yake.. Heshima inazid kurudi
iv ww mm sijalizika kabs namb unp mwenyewe kwa mikono yako ulisema ww nikifika nyumbani nikupigie sm kama nilikosea kusema hv nsmh
 
Duh nakumbuka wakati wa jk nilihamia kwenye kibanda changu kikiwa hakijaisha vizur basi kuna jiran yangu yeye alikuwa na kiwanja tu akija anakuja na madharau kibao jpm katia heshima juzi kati jamaa kahamia kwake kapiga full suit ya bati no gar wala nini
 
Sisi bata mpaka mwisho wa dunia,sijui kwa upande wa wengine huko...
 
bado wanamalizia ubeti wa kwanza "" wa ile nyimbo yao ""...mimi nimekaa nasubiri wafikie pale "" kwenye TUMEIPENDA WENYEWE
 
Vipi watu wangu wa Nguvu pande zenu bado mnaziita hela majina yale ya utawala wa mkwele ,

Kama.
Bati=mia mbili
Jiti = mia
Jero= mia tano.
Buku=elfu moja
Kifaru= elfu tano.
Mwekundu wa msimbazi=Elfu kumi.

Au mmeshazipa heshima yake kwa kuzitamka jina lake halali tena kwa unyenyekevu mkubwa?

Na vipi kuhusu ule msemo wa Laki sio pesa bado unafanya kazi ?.


Na vipi kuhusu yule jirani aliyekuwa anasumbua kila siku Nyama na pamba kali bado anaendeleza game au tayari ameshasanda anaomba mpaka kitunguu?

Na vipi kuhusu yule demu aliyekuwa anaringa na kamsemo kake ka utanipa nini wewe mi ni mtu wa kufwata na watu wenye pesa zao bado yupo vile vile au kitaa wana wanajilia tu?


Na wale malaya waliokuwa wanauza papuchi huku wakisema mi bila laki tano hunivui pichu yangu bado wamekaza au wameshashusha dau?


Tuambizane basi wadau huko mliko vipi?
Bado kidogoo mzee akaze tu
 
Kuna pinti hapa ananisumbua kisa nilimpa namba kanitafuta nimemkaushia ngoja nikopi text yake.. Heshima inazid kurudi
iv ww mm sijalizika kabs namb unp mwenyewe kwa mikono yako ulisema ww nikifika nyumbani nikupigie sm kama nilikosea kusema hv nsmh
Fanya tu uweke mkuu usimkazie kiasi hicho vyuma vipo nganga.
 
Duh nakumbuka wakati wa jk nilihamia kwenye kibanda changu kikiwa hakijaisha vizur basi kuna jiran yangu yeye alikuwa na kiwanja tu akija anakuja na madharau kibao jpm katia heshima juzi kati jamaa kahamia kwake kapiga full suit ya bati no gar wala nini
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
bado wanamalizia ubeti wa kwanza "" wa ile nyimbo yao ""...mimi nimekaa nasubiri wafikie pale "" kwenye TUMEIPENDA WENYEWE
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Heshima ipo, ila mambo kimya kimya...

Hawakawii kukuambia unadaiwa kodi ya mwaka 1975 wakati mwaka huo hata hujazaliwa bado...


Cc: mahondaw
Bila kisahau cheti cha kuzaliwa cha baba wa babu yako.

Kiding [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
nani huyo alizimiwa maiki?

kuna huyu mwingine ulimi uligoma kusema ambacho ubongo ume amrisha kisemwe
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Back
Top Bottom