Vipi Afya ya Prof. Mark Mwandosya?


R

reformer

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
387
Likes
0
Points
33
Age
31
R

reformer

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
387 0 33
Prof. Mwandosya vipi..anaendeleaje jamani? Ni muda umepita sasa, hatujasikia updates za afya ya huyu jamaa.
Wenye habari kuhusu afya ya huyu jamaa naomba mnijuze.
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,099
Likes
6,264
Points
280
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,099 6,264 280
Suala la msingi pia ni kipi kilichomsibi ghafla akiwa katikati ya kikao cha bunge na hadi leo hii amekaa kando....
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
nilisikia anasumbuliwa na kansa ya damu na hali yake bado ni tete yuko india hajarudi na habari nyingine nilizo zikia kuwa yule mpinzaniwake wa ubunge mbeya amesha anza kampeni za chini kwa chini ili aweze kuchukua jimbo kwani punde prof atakapo rejea kutoka india ataachia ngazi kote kuanzia ubunge hadi uwaziri.
 
N

Ntambaswala

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2008
Messages
255
Likes
7
Points
35
N

Ntambaswala

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2008
255 7 35
Mungu apishilie mbali...............kuna mtu alinieleza a week ago, kuwa hali yake ilikuwa sio nzuri sana. Ee Bwana YESU nakuomba damu yako iliyomwagika pale Kalvari imponye baba huyu. Naamini katika uponyaji, kama ulimfufua Lazaro naamini utamponya baba huyu maana kama Martha na dada yake walivyolia na kuomboleza kwa ajili ya kaka yao, nami nakulilia kwa ajili ya baba huyu. Kama vile Dorkas alivyoombewa uhai tena kwa vile alikuwa anawashonea mitume makanzu, nami naomba uponyaji wa baba huyu kwa vile elimu yake na maarifa yake ni tunu kwa Watz.

Jina lako litukuzwe............Amen
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Kwa nini jamaa asijiudhuru mapema then aendelee na matibabu?
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,413
Likes
750
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,413 750 280
Nisilowezekana kwa binadamu kwa MUNGU linawezekana; tunamuombea mwenyezi aweke mkono wake juu ya maradhi yanayomsibu! As long as hakati tamaa maradhi haya atapona.
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,016
Likes
359
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,016 359 180
Mungu apishilie mbali...............kuna mtu alinieleza a week ago, kuwa hali yake ilikuwa sio nzuri sana. Ee Bwana YESU nakuomba damu yako iliyomwagika pale Kalvari imponye baba huyu. Naamini katika uponyaji, kama ulimfufua Lazaro naamini utamponya baba huyu maana kama Martha na dada yake walivyolia na kuomboleza kwa ajili ya kaka yao, nami nakulilia kwa ajili ya baba huyu. Kama vile Dorkas alivyoombewa uhai tena kwa vile alikuwa anawashonea mitume makanzu, nami naomba uponyaji wa baba huyu kwa vile elimu yake na maarifa yake ni tunu kwa Watz.

Jina lako litukuzwe............Amen
Amen Mchungaji...duu!
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,946
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,946 25 145
Mungu apishilie mbali...............kuna mtu alinieleza a week ago, kuwa hali yake ilikuwa sio nzuri sana. Ee Bwana YESU nakuomba damu yako iliyomwagika pale Kalvari imponye baba huyu. Naamini katika uponyaji, kama ulimfufua Lazaro naamini utamponya baba huyu maana kama Martha na dada yake walivyolia na kuomboleza kwa ajili ya kaka yao, nami nakulilia kwa ajili ya baba huyu. Kama vile Dorkas alivyoombewa uhai tena kwa vile alikuwa anawashonea mitume makanzu, nami naomba uponyaji wa baba huyu kwa vile elimu yake na maarifa yake ni tunu kwa Watz.

Jina lako litukuzwe............Amen
Mimi nakumbuka niliomba sana kwa ajili ya baba yangu na akafa mwaka 2005. Tena tukalia sana familia kwa ajili ya mama akafa July 2011. Kama

faili lake Mungu keshalitoa kwenye Shelf basi Liwe liwalo kazi ya Mungu haina makosa.Tanzania ipo na itaendelea. CCM WANGA.
 
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,052
Likes
15
Points
0
Age
58
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,052 15 0
Mungu apishilie mbali...............kuna mtu alinieleza a week ago, kuwa hali yake ilikuwa sio nzuri sana. Ee Bwana YESU nakuomba damu yako iliyomwagika pale Kalvari imponye baba huyu. Naamini katika uponyaji, kama ulimfufua Lazaro naamini utamponya baba huyu maana kama Martha na dada yake walivyolia na kuomboleza kwa ajili ya kaka yao, nami nakulilia kwa ajili ya baba huyu. Kama vile Dorkas alivyoombewa uhai tena kwa vile alikuwa anawashonea mitume makanzu, nami naomba uponyaji wa baba huyu kwa vile elimu yake na maarifa yake ni tunu kwa Watz.<br />
<br />
Jina lako litukuzwe............Amen
<br />
<br />
Amen, amen, amen.
 
Mvuni

Mvuni

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
343
Likes
3
Points
35
Mvuni

Mvuni

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
343 3 35
Mungu apishilie mbali...............kuna mtu alinieleza a week ago, kuwa hali yake ilikuwa sio nzuri sana. Ee Bwana YESU nakuomba damu yako iliyomwagika pale Kalvari imponye baba huyu. Naamini katika uponyaji, kama ulimfufua Lazaro naamini utamponya baba huyu maana kama Martha na dada yake walivyolia na kuomboleza kwa ajili ya kaka yao, nami nakulilia kwa ajili ya baba huyu. Kama vile Dorkas alivyoombewa uhai tena kwa vile alikuwa anawashonea mitume makanzu, nami naomba uponyaji wa baba huyu kwa vile elimu yake na maarifa yake ni tunu kwa Watz.

Jina lako litukuzwe............Amen

AMEN!

Ntambaswala,

Asante kwa maombi yako mazito yaliyojaa upako wa neno la Mungu.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,343
Likes
1,663
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,343 1,663 280
Lets pray for him,Mungu amsimamie katika machungu na mateso ya ugonjwa,imekuwa kama ghafla hivi akiwa Mbeya kumnadi Sambala kuchomoka toka Chadema alionekana mzima sana
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
52
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 52 0
Mungu apishilie mbali...............kuna mtu alinieleza a week ago, kuwa hali yake ilikuwa sio nzuri sana. Ee Bwana YESU nakuomba damu yako iliyomwagika pale Kalvari imponye baba huyu. Naamini katika uponyaji, kama ulimfufua Lazaro naamini utamponya baba huyu maana kama Martha na dada yake walivyolia na kuomboleza kwa ajili ya kaka yao, nami nakulilia kwa ajili ya baba huyu. Kama vile Dorkas alivyoombewa uhai tena kwa vile alikuwa anawashonea mitume makanzu, nami naomba uponyaji wa baba huyu kwa vile elimu yake na maarifa yake ni tunu kwa Watz.

Jina lako litukuzwe............Amen
Mimi nakumbuka niliomba sana kwa ajili ya baba yangu na akafa mwaka 2005. Tena tukalia sana familia kwa ajili ya mama akafa July 2011. Kama

faili lake Mungu keshalitoa kwenye Shelf basi Liwe liwalo kazi ya Mungu haina makosa.Tanzania ipo na itaendelea. CCM WANGA.
<br />
<br />
Amen, amen, amen.

Hivi inawezekana? Maana mwenzie EL alienda kuombewa Nigeria yeye kaenda kujisalimisha India ambako mara zote kazi yao ni kuwamalizia wanaochelewa kuondoka.

Huyu Jamaa Elimu yake siyo tunu kwa Taifa kama muombaji anavyo mwambia Mola, Mola, Rabbi na Jalali anaona na kujuwa kila kitu, huyu Jamaa anafanya kazi ambayo haiitaji hata Degree moja, ni elimu ambayo tuliipoteza na haitumiki kwa maslahi ya kujenga nchni yetu. Sidhani kama tunasomesha watu wawe Maprof ili wakawe wanasiasa na wabunge, Mbona wapo Darasa la Saba wabunge wazuri na wanaotetea Watanzania kuliko hawa mbwa mwitu!

Huyu Jamaa amekuwa Bungeni miaka yote sijawai kumsikia akitoa hata sauti yake kwa ajili ya kutete Maskini wa nchni hii, ni watu wanao amini katika utu wao binafsi na kujenga familia zao huku mamia kwa mamia wakila taabu na wao wakila raha na watoto wao. Hana faida yoyote kwa Umma bali kwa familia yake pekee.

Ee Mwenyezi Mungu umuhukumu kwa kadri ya dhambi zake, maana umesema kila nafsi itaonja mauti, na iwe hivyo.
 
MwanaHabari

MwanaHabari

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2006
Messages
444
Likes
0
Points
0
MwanaHabari

MwanaHabari

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2006
444 0 0
Huyu Jamaa amekuwa Bungeni miaka yote sijawai kumsikia akitoa hata sauti yake kwa ajili ya kutete Maskini wa nchni hii, ni watu wanao amini katika utu wao binafsi na kujenga familia zao huku mamia kwa mamia wakila taabu na wao wakila raha na watoto wao. Hana faida yoyote kwa Umma bali kwa familia yake pekee.

Ee Mwenyezi Mungu umuhukumu kwa kadri ya dhambi zake, maana umesema kila nafsi itaonja mauti, na iwe hivyo.

hii ni pumba na chuki binafsi labda, tangia aingie ubunge mwaka 2000 amepita bila kupingwa jimboni kwake, amefanya kazi kwa vitendo nenda ukaone miradi na kazi alizofanya jimboni (umeme, maji, shule, barabara...etc)...kwasababu alikuwa waziri serikali tawala muda wote, maswali yote ya maendeleo yameulizwa kwa maandishi...hiyo ndo etiquette ya bunge
 
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
496
Likes
6
Points
35
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
496 6 35
kwa taarifa nilizopata mzee amerudi ila hali sio nzuri amepumzika tu nyumbani na kinachosubiriwa apate nafuu na kung'atuka kwenye siasa.
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
52
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 52 0
hii ni pumba na chuki binafsi labda, tangia aingie ubunge mwaka 2000 amepita bila kupingwa jimboni kwake, amefanya kazi kwa vitendo nenda ukaone miradi na kazi alizofanya jimboni (umeme, maji, shule, barabara...etc)...kwasababu alikuwa waziri serikali tawala muda wote, maswali yote ya maendeleo yameulizwa kwa maandishi...hiyo ndo etiquette ya bunge
Kuweka Umeme, Maji, Barabara siyo kazi ya Mbunge labda kama unasinzia kufikiri.

Chuki binafsi zipi? Pumba unazo wewe na wazazi wako waliokuzaa, hana msaada wowote huyo Mungu anajuwa.
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
52
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 52 0
kwa taarifa nilizopata mzee amerudi ila hali sio nzuri amepumzika tu nyumbani na kinachosubiriwa apate nafuu na kung'atuka kwenye siasa.
Huyu Jamaa alipoteza muda wake kusoma, sikubaliani na watu wanaopoteza fedha nyingi kwenye elimu kwa ajili ya kuja kugombe Ubunge.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,173
Likes
652
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,173 652 280
Mungu Baba mponye Mtumishi wako...
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
15
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 15 135
nilisikia anasumbuliwa na kansa ya damu na hali yake bado ni tete yuko india hajarudi na habari nyingine nilizo zikia kuwa yule mpinzaniwake wa ubunge mbeya amesha anza kampeni za chini kwa chini ili aweze kuchukua jimbo kwani punde prof atakapo rejea kutoka india ataachia ngazi kote kuanzia ubunge hadi uwaziri.
BornTown wacha hiyo maneno yawezachazua hali ya hewa bure! Mtu akiugua mwombee tu apone. Mambo ya kazi tuyajadili akiwa na afya njema.
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
15
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 15 135

Hivi inawezekana? Maana mwenzie EL alienda kuombewa Nigeria yeye kaenda kujisalimisha India ambako mara zote kazi yao ni kuwamalizia wanaochelewa kuondoka.

Huyu Jamaa Elimu yake siyo tunu kwa Taifa kama muombaji anavyo mwambia Mola, Mola, Rabbi na Jalali anaona na kujuwa kila kitu, huyu Jamaa anafanya kazi ambayo haiitaji hata Degree moja, ni elimu ambayo tuliipoteza na haitumiki kwa maslahi ya kujenga nchni yetu. Sidhani kama tunasomesha watu wawe Maprof ili wakawe wanasiasa na wabunge, Mbona wapo Darasa la Saba wabunge wazuri na wanaotetea Watanzania kuliko hawa mbwa mwitu!

Huyu Jamaa amekuwa Bungeni miaka yote sijawai kumsikia akitoa hata sauti yake kwa ajili ya kutete Maskini wa nchni hii, ni watu wanao amini katika utu wao binafsi na kujenga familia zao huku mamia kwa mamia wakila taabu na wao wakila raha na watoto wao. Hana faida yoyote kwa Umma bali kwa familia yake pekee.

Ee Mwenyezi Mungu umuhukumu kwa kadri ya dhambi zake, maana umesema kila nafsi itaonja mauti, na iwe hivyo.

Jamani punguza kidogo makali. Utaumiza nafsi za wanafamilia, ndugu, jamaa na marafiki wa huyu ndugu. Mgonjwa ni kumwombea apone. Mengine yatafuata akiwa mzima.
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245