Viongozi wa wakati wa Mwl.Nyerere wana kasoro?


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,716
Likes
2,646
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,716 2,646 280
:A S-confused1:Hivi naomba kujulishwa mfumo wa uongozi nchini tanzania Nikianza na awamu ya pili hadi hii tuliyo nayo nikwanini wanaochukuwa madarakani huwa wanawaona waliokuwa viongozi enzi ya mwalimu Nyerere hawafai kuongoza kwenye serikali zao??wakati mfumo niuleule na chama nikilekile??
Kunanini haswa??:A S-confused1:
 
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Likes
1
Points
0
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 1 0
Viongozi wa enzi za mwl, walikuwa ni waadilifu hawakua na tamaa za kujilimbikizia mali kwani mzee kifimbo akingng'amua tu ni out, sasa hawa wa sasa na walafi, waroho na wachoyo wanataka kujilimbikizia mali milima na milima ndio maana hawapendi wale wa enzi za kifimbo sio walafi. Alalepema mzee kifimbo laana zako zote zimwangukie JK kwa kumkumbatia mlaaniwa EL.:teeth:
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,716
Likes
2,646
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,716 2,646 280
Viongozi wa enzi za mwl, walikuwa ni waadilifu hawakua na tamaa za kujilimbikizia mali kwani mzee kifimbo akingng'amua tu ni out, sasa hawa wa sasa na walafi, waroho na wachoyo wanataka kujilimbikizia mali milima na milima ndio maana hawapendi wale wa enzi za kifimbo sio walafi. Alalepema mzee kifimbo laana zako zote zimwangukie JK kwa kumkumbatia mlaaniwa EL.:teeth:
Weachatu kuwaweka nivigumu kwenye huu utawala!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,763
Members 475,220
Posts 29,267,924