Viongozi wa siasa na UGAIDI & UDINI

Viongozi wa siasa na UGAIDI & UDINI

we KAFIRIIII jihurumie,

HIVI KARET/JUDO/UKAKAMAVU UNAFUNDISHWA JESHINI TU?????

NI VYUO VINGAPI MITAANI VINAFUNDISHA JUDO NA KARET?


NI SHULE NGAPI ZINAFUNDISHA UKAKAMAVU KUPITIA SKAUT NA PROGRAM NYINGINE ?


NI WAGALATIA WENZAKO WANGAPI HAWAKUSOMA WALA HAWAJUI KUSOMA NA KUANDIKA HAUWAHURUMII UNAWASHWA NINI NA UISLAM ?

NI SHERIA GANI NCHI HII INAYOKATAZA MAFUNZO YA JUDO AU KARET?

CHOKOCHOKO MNAZOZIANZISHA MTAONA MATUNDA YAKE KARIBUNI, HATA KENYA WALIANZA HIVYO HIVYO KWA KUUA MASHEIKH NA KUFUNGA MISIKITI, LEO WNAJUTA NA KUSAGA MENO.


UTALII UKEKWISHA, USALAMA UMEKWISHA, NA BADO HALI INAZIDI KUWA MBAYA.


DHULMA DHIDI YA WAISLAM HAITO DUMU ILA ITAANGAMIZA MUANGAMIZO MBAYA KABISA.

Ebu vua ujinga ubaki na akiri why karate msikitini na c public place za mazoezi uwanjani barabarani zimejaa msikitini kuswali au koran inasema tuswali kwa karate ebu tuache ujinga!
 
Haya mambo hayati baba wa taifa alituonya long time lakini naona wanasiasa wanayapuuza. Asilimia kubwa ya vita duniani hutokana na uchochezi wa wanasiasa na vyama vyao hasa baada ya kukosa cha kuwaambia wananchi.
 
ebu vua ujinga ubaki na akiri why karate msikitini na c public place za mazoezi uwanjani barabarani zimejaa msikitini kuswali au koran inasema tuswali kwa karate ebu tuache ujinga!

wewe ndio umeuvaa ujinga nje na ndani ya mwili na maisha yako.

Je; kuna sheria gani inayokataza kufundisha karet msikitini???????

Taja hiyo sheria tufunge mjadala vinginevyo utakuwa unaendeleza propaganda kama makafiri wenzako
 
we KAFIRIIII jihurumie,

HIVI KARET/JUDO/UKAKAMAVU UNAFUNDISHWA JESHINI TU?????

NI VYUO VINGAPI MITAANI VINAFUNDISHA JUDO NA KARET?


NI SHULE NGAPI ZINAFUNDISHA UKAKAMAVU KUPITIA SKAUT NA PROGRAM NYINGINE ?


NI WAGALATIA WENZAKO WANGAPI HAWAKUSOMA WALA HAWAJUI KUSOMA NA KUANDIKA HAUWAHURUMII UNAWASHWA NINI NA UISLAM ?

NI SHERIA GANI NCHI HII INAYOKATAZA MAFUNZO YA JUDO AU KARET?

CHOKOCHOKO MNAZOZIANZISHA MTAONA MATUNDA YAKE KARIBUNI, HATA KENYA WALIANZA HIVYO HIVYO KWA KUUA MASHEIKH NA KUFUNGA MISIKITI, LEO WNAJUTA NA KUSAGA MENO.


UTALII UKEKWISHA, USALAMA UMEKWISHA, NA BADO HALI INAZIDI KUWA MBAYA.


DHULMA DHIDI YA WAISLAM HAITO DUMU ILA ITAANGAMIZA MUANGAMIZO MBAYA KABISA.

Kama misikiti ni vyuo vya mafunzo ya Karate na Judo basi mkavisaji kwa malengo hayo. Msifikiri hatujui mipango yenu, inajulikana sana tu. Lakini mjue Taifa la Mungu litaendelea kuwepo Milele yote. Ni Mungu gani huyo anayependa mauaji? Mbona mnamwaaibisha huyo Allah wenu? Tumieni akili kufikiri. Mashehe wanaratibu ujinga wa aina hii, wanahubiri ugaidi chinichini na kuwashauri waumini kutoa sadaka ya watoto ili wakafundishwe ugaidi. Hamna hata haya nyie.
 
we KAFIRIIII jihurumie,

HIVI KARET/JUDO/UKAKAMAVU UNAFUNDISHWA JESHINI TU?????

NI VYUO VINGAPI MITAANI VINAFUNDISHA JUDO NA KARET?


NI SHULE NGAPI ZINAFUNDISHA UKAKAMAVU KUPITIA SKAUT NA PROGRAM NYINGINE ?


NI WAGALATIA WENZAKO WANGAPI HAWAKUSOMA WALA HAWAJUI KUSOMA NA KUANDIKA HAUWAHURUMII UNAWASHWA NINI NA UISLAM ?

NI SHERIA GANI NCHI HII INAYOKATAZA MAFUNZO YA JUDO AU KARET?

CHOKOCHOKO MNAZOZIANZISHA MTAONA MATUNDA YAKE KARIBUNI, HATA KENYA WALIANZA HIVYO HIVYO KWA KUUA MASHEIKH NA KUFUNGA MISIKITI, LEO WNAJUTA NA KUSAGA MENO.


UTALII UKEKWISHA, USALAMA UMEKWISHA, NA BADO HALI INAZIDI KUWA MBAYA.


DHULMA DHIDI YA WAISLAM HAITO DUMU ILA ITAANGAMIZA MUANGAMIZO MBAYA KABISA.

Naona unawatishia wakristo . Sasa kwa taarifa yako mtawaua tu wakristo kabla mda haujafika wa kuwa vita kati ya pande hizi mbili. Unafuatiliaga masuala ya mataifa mbalimbali? Au unasoma elimu ya allah. Fuatilia Central republic of congo na ujifunze kitu kwamba hatuwaogopi ila ni wastarabu mno. Na siku ipo utajua haya na wewe kama mwuslam utalia na kusaga meno. Hao waarabu wanaowafundisha chuki dhidi ya jamii zingine watarudi kwenda kwao na wewe utabakia kwenu.
 
huyu KAFIRII anawashwa na uislam, karibuni atajua madhara ya dhulma anayoifanya..

Vitisho vyenu havuwatishii wakristo wewe muuaji. Fuatilia kuruani inayokufundisha kuua. Hakuna hata sehemu taifa la Israel limewahi kushindwa na waislamu. Kamwe hamtuwezi mtashuhudia. Mtachimba mashimo mtadumbukia wenyewe. Na kila silaha mtakao andaa itawaangamiza wenyewe. HAKUNA VITA ITAKAFANIKIWA JUU YA TAIFA TAKATIFU LA MUNGU. NDIYO UTAJUA TOFAUTI YA MUNGU NA ALLAH.
 
Kuna kila sababu ya kuwa wazi kwa kuacha unafiki juu ya Imani ya kiislam ili ijulikane uislam ni upi na unaishia wapi ambapo ugaidi unaanza. Katiba ya nchi imetoa uhuru wa kuabudu lakini sheria zisivunjwe. Kama kuna imani inahubiriwa na watu kutoka Tz na hata uarabuni ya kuua wasio waislam, ninaitaka serikali itamke ni wakati gani inastahili kuchukua hatua dhidi ya watu kama hawa ambao bila kujali kweli mungu wao anataka hivyo au ni tafsiri zao, kwamba wachukuliwe hatua za kuvunja sheria?

Ni hatua gani zimechukuliwa kwa wanaoua na kuchoma makanisa kule bukoba? Au kwa kuwa wanahujumiwa ni wakristo Serikali inaona sawa tu? Kama serikali haitawalinda wasiokuwa waislam, itangaze ili watafute ulinzi wako binafsi.

Ninaamini kwenye waislam kuna wenye busara na uelewa ingawa ni dhahiri shida ipo. Ninapendekezwa badala ya Pinda kufanya unafiki kwa ajili ya kura zao kinyume cha sheria, kufanyike utaratibu maalumu wa kutoa elimu kwa viongozi wa hili kundi la wenzetu ambalo halitaki hata shule. Elimu hiyo wafundishwe umuhimu wa kuheshimu katiba ya nchi ambayo iko juu ya dini zote.

Lakin pia iundwe sheria kali inayolazimisha (kwa nguvu) watu wote waende shule hata kama hawataki ili taifa liwe linaongea lugha moja. Itakuwa ni shida kuwa na kundi la watu hawataki kusoma elimu ya kawaida, halafu wanachokisoma wanakijua wao na kinahamasisha chuki na machafuko katika jamii, halfu viongozi wanabaki kuwachekea wakijikomba ili wapewe kura, na mwisho wa siku tuwe na taifa lenye vurugu kwa sababu ya kundi moja lisilo na ustaarabu wa kuheshimu kanuni na sheria, lisilotawalika linalonuia kuua watu wengine wasiofanana nalo.

Sambamba na hilo, kunahitajika juhudi kubwa za kuwapa elimu viongozi wa kiislam ili pia waache kukubali kudanganywa na watawala dharimu. Watambue lipi linawezekana na lilpo halilwezekani na wahoji ahadi wanazopewa kwa minajiri ya rushwa. Hii itawasaidia kuishi kwenye uhalisia badala ya kuweka matumaini yao kwenye masuala yasioyowezekana, wanaend up kuwa heart broken pale yanaposhindikana.

Mfano, hakuna chama chochote kitakachoamua kuandka katiba yenye mahakama ya kadhi kwa sababu katiba ya nchi ni ya watanzania wote na wala si ya chama cha siasa kimoja wala kundi la waislam wachache wanaoona watapata manufaa kwa kuandika katiba yenye misingi ya kiislam. Waikatae ccm kwa sababu ya ulaghai, kukosa nia ya kuleta maendeleo kwa taifa na kuishia kuwagawa watanzania na pia kuwafanya Waislam wajinga. Waikatae katiba pendekezwa kwa sababu imeshamirisha ufisadi, imehalalisha rushwa na imesimika udictator na hivo kuhatarisha ustawi wa Watanzania na nchi yao. LAKINI WASIWAZE KWAMBA KUNA MTAWALA ATAASILIMISHA NCHI KWA SABABU YEYE KATAKA.

Tukijenga misingi ya kuambizana ukweli, kushirkishana kwa lazima kwenye suala la maendeleo ikiweom elimu na uzalishaji, tukaweka utaifa wetu mbele, na kuacha majungu hila na ubinafsi, ninaimani tutafika kwenye Tanzania tuikayo.
Huna unachokijua zaidi ya kutetea Chadema na Ukristo huu uharo wako uliondika unapoteza muda wako kupampambana Uislam.
 
we KAFIRIIII jihurumie,

HIVI KARET/JUDO/UKAKAMAVU UNAFUNDISHWA JESHINI TU?????

NI VYUO VINGAPI MITAANI VINAFUNDISHA JUDO NA KARET?


NI SHULE NGAPI ZINAFUNDISHA UKAKAMAVU KUPITIA SKAUT NA PROGRAM NYINGINE ?


NI WAGALATIA WENZAKO WANGAPI HAWAKUSOMA WALA HAWAJUI KUSOMA NA KUANDIKA HAUWAHURUMII UNAWASHWA NINI NA UISLAM ?

NI SHERIA GANI NCHI HII INAYOKATAZA MAFUNZO YA JUDO AU KARET?

CHOKOCHOKO MNAZOZIANZISHA MTAONA MATUNDA YAKE KARIBUNI, HATA KENYA WALIANZA HIVYO HIVYO KWA KUUA MASHEIKH NA KUFUNGA MISIKITI, LEO WNAJUTA NA KUSAGA MENO.


UTALII UKEKWISHA, USALAMA UMEKWISHA, NA BADO HALI INAZIDI KUWA MBAYA.


DHULMA DHIDI YA WAISLAM HAITO DUMU ILA ITAANGAMIZA MUANGAMIZO MBAYA KABISA.

Kuacha shule ya msingi ambayo inamfundisha mtu maalifa ya dunia na kuleta maandeleo unampeleka madrassa akasome karate na judo tena full time is it correct? Hatukatai judo zipo na karate lakini ndio wafundishwe muda wote? Chokochoko nani analeta hapa Tanzania kama sio nyinyi Muslimu, nikupe kazi moja ya kufanya fanya research ndogo tu ya kujua makanisa mangapi na pandre wangapi wamepata athari na kuchomwa moto hapa Tanzania and for the samt time angalia upande wenu.
 
wewe ndio umeuvaa ujinga nje na ndani ya mwili na maisha yako.

Je; kuna sheria gani inayokataza kufundisha karet msikitini???????

Taja hiyo sheria tufunge mjadala vinginevyo utakuwa unaendeleza propaganda kama makafiri wenzako
Unatumia udhaifu huo kufanys maandalizi ya kulipua makafiri? Unakumbuka afrika ya Kati?
 
Huna unachokijua zaidi ya kutetea Chadema nha Ukristo huu uharo wako uliondika unapoteza muda wako kupampambana Uislam.

Kwa taarifa yako watanzania wakiwemo waisilam tatizo lao ni maji safi, umeme wa uhakika, elimu/afya bora. Hilo la mahakama ya kadhi mmelitumia kuficha udhaifu wa kushindwa kuwapa hizo huduma hapo juu. Sasa mnalazimisha kutumia dini kama kinga ili mmbaki madarakani. Wewe Ritz ni wa kumpigania Mungu, huyo mungu wako atakuwa dhaifu sana. huyo Mungu anayepiganiwa na wauza unga, wezi, wenye uchu wa madaraka ni mungu gani huyo? Mbona mnachekesha
 
we KAFIRIIII jihurumie,

HIVI KARET/JUDO/UKAKAMAVU UNAFUNDISHWA JESHINI TU?????

NI VYUO VINGAPI MITAANI VINAFUNDISHA JUDO NA KARET?


NI SHULE NGAPI ZINAFUNDISHA UKAKAMAVU KUPITIA SKAUT NA PROGRAM NYINGINE ?


NI WAGALATIA WENZAKO WANGAPI HAWAKUSOMA WALA HAWAJUI KUSOMA NA KUANDIKA HAUWAHURUMII UNAWASHWA NINI NA UISLAM ?

NI SHERIA GANI NCHI HII INAYOKATAZA MAFUNZO YA JUDO AU KARET?

CHOKOCHOKO MNAZOZIANZISHA MTAONA MATUNDA YAKE KARIBUNI, HATA KENYA WALIANZA HIVYO HIVYO KWA KUUA MASHEIKH NA KUFUNGA MISIKITI, LEO WNAJUTA NA KUSAGA MENO.


UTALII UKEKWISHA, USALAMA UMEKWISHA, NA BADO HALI INAZIDI KUWA MBAYA.


DHULMA DHIDI YA WAISLAM HAITO DUMU ILA ITAANGAMIZA MUANGAMIZO MBAYA KABISA.
NATAMANI SIKU MOJA WATU KAMA NYIE MJITOKEZE HADHARANI MTUJIBU HOJA ZIFUATAZO:

1. Kwanini mnang'ang'ania huo ukomavu kwa vijana wanaopaswa kuwa shule kwa muda huo? inaamana huo ukakamavu ni bora kuliko elimu dunia? (Kwa hili msiseme wakristo wanapendelewa)

2. Inaonesha dhahiri unasupport vitendo vya kigaidi, kwa kisingizio cha waislam kuonenewa. Kwanini kila mkiristo ni vulnerable kwa watu hawa (terrorist) bila kujali ni mtoto, mzee, mjamzito, mlemavu ni tayari amekuwa ameonea uislam baada tu kuzaliwa?

3. Nasikia gaidi akiua mkristo mmoja basi anapata thawab, Je ni maagizo kutoka kwa Mungu wao wafanye hivyo? Kama ndio huyo Mungu wao hana uwezo kabisa wa kuwakatilia mbali hao makafiri na wakabaki waislam peke yao? (Mungu gani huyo wanaemuamini asiye na uwezo wa kufanya hiyo ili malengo yatimilizike haraka?

4. Je maagizo yote haya wanayapata wapi? Al shabaab wanadai ni mafundisho ya Koran. Je waislam wote mnatuhakikishia kitabu chenu ndio kimetoa mwongozo wakristo wote wauwawe? kama wanavyofanya ISIL, Boko Haram, Ansar Nusura, Al Shabaab, Taleban, Al Queda n.k??? Kama siyo mnachukua hatua gani za madhubuti kupambana na watu hawa wanaoleta mafundisho ya uongo kuhusu dini yenu?

5. Ila suala lengine ninaloomba unisaidie ni kweli mtu akiua makafiri akifika peponi anapewa bikra 70 au ni propaganda na mbwembwe za wachangiaji humu ndani.
 
KAFIRIIIIIII Tabby hata ukikopi msahafu Mzimaa haisaidii kitu; kafiri sio rafiki wa muislam ni mtu wa kuishi nae kwa uangalifu na kumtendea HAKI pasi na kumdhulumu ila sio kumfanya rafiki.


yaani unaishi nae kama MWANADAMU Mwenzako tu: akifanya Hila dhidi ya uislam unampa kinacho mstahiki; dhulma inalipwa vilivyo na sio kinyume chake.

HAUTAKI UNAACHA; UISLAM HAUTAKI MUISLAM AU DINI IDHIHAKIWE; KUONEWA AU KUDHALILISHWA.
ANAYETAFANYA HAYO ANASTAHIKI UJIRA ( ADHABU) KULINGANA NA MAFUNDISHO YA UISLAM .

HUO NDIO UKWELI ; HAUTAKI UNAACHA NA UNABAKI NA UKAFIRO WAKO L.

Hapa ndio utaelewa kwanini Bible inaongoza kwa kuuzwa na kusomwa ulimwenguni sababu inasema mpende jirani yako kama unavyojipenda na mambo mengine mengi ya upendo, ila huku nimeshangaa sana leo nilikuwa sifahamu kabisa haya unayoyasema. Now I understand why Al shabaab and Boko Haram are doing what they are doing.
 
Kwa taarifa yako watanzania wakiwemo waisilam tatizo lao ni maji safi, umeme wa uhakika, elimu/afya bora. Hilo la mahakama ya kadhi mmelitumia kuficha udhaifu wa kushindwa kuwapa hizo huduma hapo juu. Sasa mnalazimisha kutumia dini kama kinga ili mmbaki madarakani. Wewe Ritz ni wa kumpigania Mungu, huyo mungu wako atakuwa dhaifu sana. huyo Mungu anayepiganiwa na wauza unga, wezi, wenye uchu wa madaraka ni mungu gani huyo? Mbona mnachekesha
Wewe punguani kweli umeandika nini sasa.
 
na sisi watanzania tumefikia huko kweli? Hata afrika ya kati nao walianza hivi hivi matokeo yake ikawa balaa
 
we KAFIRIIII jihurumie,

HIVI KARET/JUDO/UKAKAMAVU UNAFUNDISHWA JESHINI TU?????

NI VYUO VINGAPI MITAANI VINAFUNDISHA JUDO NA KARET?


NI SHULE NGAPI ZINAFUNDISHA UKAKAMAVU KUPITIA SKAUT NA PROGRAM NYINGINE ?


NI WAGALATIA WENZAKO WANGAPI HAWAKUSOMA WALA HAWAJUI KUSOMA NA KUANDIKA HAUWAHURUMII UNAWASHWA NINI NA UISLAM ?

NI SHERIA GANI NCHI HII INAYOKATAZA MAFUNZO YA JUDO AU KARET?

CHOKOCHOKO MNAZOZIANZISHA MTAONA MATUNDA YAKE KARIBUNI, HATA KENYA WALIANZA HIVYO HIVYO KWA KUUA MASHEIKH NA KUFUNGA MISIKITI, LEO WNAJUTA NA KUSAGA MENO.


UTALII UKEKWISHA, USALAMA UMEKWISHA, NA BADO HALI INAZIDI KUWA MBAYA.


DHULMA DHIDI YA WAISLAM HAITO DUMU ILA ITAANGAMIZA MUANGAMIZO MBAYA KABISA.

Nnaomba serikali imfuatilie huyu mtu! Ana viashiria vyote vya ugaidi!
 
Acha uongo wewe,mnafiki mkubwa.udini mnauona upande 1 ila mambo mnayoyafanya kanisan na matamko mnayoyatoa sio udini.mimba mmeitunga wenyewe sasa mnaogopa kuzaa
 
ha ha ha wanakuja jamaa zangu hapa watakutukana wewe na ukoo wako wote.. watakutukana wewe na mababu na mabibi zako wa kizazi cha kwanza kabisa duniani. wana jazba na matusi na ungekuwa nao karibu wallah wangekukaba au kukata kichwa. wao wanaona elimu ndo hiyo ya kutumia nguvu na si akili. wanachimbia watoto ndan misikitini kutengeneza magaidi hawatak waende shule wakaelimike maana wakielimika watakuwa huru na wao hawataki watu huru.
 
Back
Top Bottom