Viongozi wa kilevilevi

Viongozi wa kilevilevi

banet

New Member
Joined
Sep 7, 2009
Posts
2
Reaction score
0
Haya tena Magufuli anadhihirisha ulevi wake anawaambia wakazi wa Kigamboni wapige mbizi sijui anafikiri kwa kutumia makalio maana hata hizo degree zipo za chupi na za ...... kwa watoto wa kiume.
Kama wapinzani watakaa vizuri jimbo la Kigamboni lipo vacant tayari wakazi wameamini hakuna mbunge wa CCM anaeweza kuwasaidia!
 
kila kona habari ndo hiihii thread zaidi ya 10 humu ndani
 
Back
Top Bottom