Viongozi wa CHADEMA wazidi kuchanganyikiwa!

Viongozi wa CHADEMA wazidi kuchanganyikiwa!

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Posts
22,583
Reaction score
27,838
Siku zikizidi kusonga na kukiwa kumebakia chini ya wiki mbili kufikia Septemba Mosi, siku ambayo Viongozi wa chadema wameahidi kufanya Mkutano mkubwa nchi nzima vyovyote vile iwavyo, Viongozi hao wanazidi kuchanganyikiwa na hawajui watawaambia wafuasi wao nini tena, kwa maana ukweli ni kwamba Septemba Mosi hakuna kitakachotokea ... kama kawaida yao ni uongo in action!
 
Hivi kile kitengo cha propaganda bado kipo???...ile ni siasa ya kizamani mno.
 
Siku zikizidi kusonga na kukiwa kumebakia chini ya wiki mbili kufikia Septemba Mosi, siku ambayo Viongozi wa chadema wameahidi kufanya Mkutano mkubwa nchi nzima vyovyote vile iwavyo, Viongozi hao wanazidi kuchanganyikiwa na hawajui watawaambia wafuasi wao nini tena, kwa maana ukweli ni kwamba Septemba Mosi hakuna kitakachotokea ... kama kawaida yao ni uongo in action!
Isijekuwa upande wa pili ndo umechanganyikiwa kwakuhofia itaonekana dhahiri kwamba inaminya Uhuru uliotamkwa kwenye katiba ya nchi
 
Siku zikizidi kusonga na kukiwa kumebakia chini ya wiki mbili kufikia Septemba Mosi, siku ambayo Viongozi wa chadema wameahidi kufanya Mkutano mkubwa nchi nzima vyovyote vile iwavyo, Viongozi hao wanazidi kuchanganyikiwa na hawajui watawaambia wafuasi wao nini tena, kwa maana ukweli ni kwamba Septemba Mosi hakuna kitakachotokea ... kama kawaida yao ni uongo in action!
Mi nafikiri haina haja ya polisi kuwapiga cc wananchi nikukaa pembeni na kuwazomea itatosha wao kukaa na kujifikiria.
 
Nalisubiria kwa hamu tangazo la mwenyekiti kuwa baada ya kutafakari, Chadema wameamua kuukubali ushauri wa Pasco wa jf.

Pasco
Think Tanks wa Mbowe ndo hao kina Lissu ambao zaidi ya kuchafua hali ya hewa kisiasa hawana lolote la matumaini kwa mtanzania wa kawaida.
 
Nalisubiria kwa hamu tangazo la mwenyekiti kuwa baada ya kutafakari, Chadema wameamua kuukubali ushauri wa Pasco wa jf.

Pasco
Napita tu, ntaandika sept 2, pale Kamanda atakapompigia simu mwenzake kumpa salamu ya "people's" atakapojibiwa "philipooo" ajue Kamanda mwenzake front view ya dental formula imeshang'olewa na virungu vya FFU.! Ha ha ha ha ha!
 
Isijekuwa upande wa pili ndo umechanganyikiwa kwakuhofia itaonekana dhahiri kwamba inaminya Uhuru uliotamkwa kwenye katiba ya nchi
Kama unataka Uhuru tembea uchi mtaani kwenu hakuna MTU atakayekustua!!
 
Dikteta uchwara ndo amechanganyikiwa kwa maana ataenda kuona uhalisia jinsi wananchi wasivyomkubali. Ni mbilinge mbilinge ya kufa mtu siku hiyo. Vijana tumejipanga ile kinyama. Udikteta kwishneyyyyyyyy!
 
Siku zikizidi kusonga na kukiwa kumebakia chini ya wiki mbili kufikia Septemba Mosi, siku ambayo Viongozi wa chadema wameahidi kufanya Mkutano mkubwa nchi nzima vyovyote vile iwavyo, Viongozi hao wanazidi kuchanganyikiwa na hawajui watawaambia wafuasi wao nini tena, kwa maana ukweli ni kwamba Septemba Mosi hakuna kitakachotokea ... kama kawaida yao ni uongo in action!
Wao walifikiri Mh.Rais ni mtu wa kutetereka...Ndo maana tume ya Haki za binadamu ilipoitisha kile kikao walikimbia haraka sana wakitegemea wapate pa kujificha kuwa ule mkutano ndo ulifanya wasitekeleze UKUTA WAO...Lkn walipiga chini..CCM walikataa maana walisema mtu aamue kuandamana yy mwenyewe halafu atishie eti tukakae naye ktk lipi??? Waliwagomea...Serikali nayo chini ya Mwanasheria Mkuu iliwagomea kuwa Kama ni kuandamana watekeleze mkono wa sheria utawaandama...Police ndo usiseme hawana mda wa kujadili ujinga huo...wao wanawasubili siku ifike
Sasa hawana pa kushika wala hakuna wa kuwabembeleza..sijui watawadanganya nn kenge wao/nyumbu

Na hicho ndicho wanachotegemea kwa Naibu Spika eti naye awabembeleze. .MLILIANZISHA WENYEWE LINYWENI PEKE YENU
HUU SI MUDA WA KUTISHANA KAMA KWA JK...Mlikuwa mnafanya hivi mbabembelezwa but now time has run out of your hand
TUNAWASUBILI KWA HAMU
 
Back
Top Bottom