Viongozi wa CHADEMA wazidi kuchanganyikiwa!

Viongozi wa CHADEMA wazidi kuchanganyikiwa!

Ikumbuke
Pasco
Hakuna Uwezekano huo.Subiri uone muda si mrefu....
Nitakukumbusha kama ule ujio, tatizo jamaa zetu wa kule waliomo miongoni mwenu hawana alama usoni kuwa huyu ndiye na huyu siye! . This time around, haandamani mtu, labda mikutano tena kibali kitolewe, lakini bila kibali, hampati mtu! .

Unless otherwise mmeamua kumjaribu! .

Pasco
 
Lengo la Maandamano limefikiwa na tumeshuhudia Polisi wakiandamana kwa niaba yetu nchi nzima- Tapeli wa Hai
 
Siku zikizidi kusonga na kukiwa kumebakia chini ya wiki mbili kufikia Septemba Mosi, siku ambayo Viongozi wa chadema wameahidi kufanya Mkutano mkubwa nchi nzima vyovyote vile iwavyo, Viongozi hao wanazidi kuchanganyikiwa na hawajui watawaambia wafuasi wao nini tena, kwa maana ukweli ni kwamba Septemba Mosi hakuna kitakachotokea ... kama kawaida yao ni uongo in action!

Duu, sasa kwa utumbo huu uliobandika hapa, waliochanganyikiwa ni viongozi wa CHADEMA au ni wewe?!
 
Kwa utumbo huu ulioandika, aliyechanganyikiwa ni viongozi wa CHADEMA au ni Wewe?!
 
P
Wao walifikiri Mh.Rais ni mtu wa kutetereka...Ndo maana tume ya Haki za binadamu ilipoitisha kile kikao walikimbia haraka sana wakitegemea wapate pa kujificha kuwa ule mkutano ndo ulifanya wasitekeleze UKUTA WAO...Lkn walipiga chini..CCM walikataa maana walisema mtu aamue kuandamana yy mwenyewe halafu atishie eti tukakae naye ktk lipi??? Waliwagomea...Serikali nayo chini ya Mwanasheria Mkuu iliwagomea kuwa Kama ni kuandamana watekeleze mkono wa sheria utawaandama...Police ndo usiseme hawana mda wa kujadili ujinga huo...wao wanawasubili siku ifike
Sasa hawana pa kushika wala hakuna wa kuwabembeleza..sijui watawadanganya nn kenge wao/nyumbu

Na hicho ndicho wanachotegemea kwa Naibu Spika eti naye awabembeleze. .MLILIANZISHA WENYEWE LINYWENI PEKE YENU
HUU SI MUDA WA KUTISHANA KAMA KWA JK...Mlikuwa mnafanya hivi mbabembelezwa but now time has run out of your hand
TUNAWASUBILI KWA HAMU
UNAONESHA UPOPOMPO WAKO KAA KIMYA
 
Nalisubiria kwa hamu tangazo la mwenyekiti kuwa baada ya kutafakari, Chadema wameamua kuukubali ushauri wa Pasco wa jf.

Pasco
Mbowe atasema kafuatwa na viongozi wa dini au waacheni wafu wazikane
 
Matamko ya kumwezesha MBowe kubadili gear wameachiwa viongozi wa dini ili ionekane wameshauriwa waache wito JPM ni ule ule viongozi wawe mbele katika kushika UKUTA ili wakione cha Mtema kuni. Viongozi wa dini watulie hukohuko
 
Toka lini mwanaume wa shoka akatishwa na watu wa hovyohovyo..lazima alama yenu ya jembe na nyundo itoke iwe mwiko na kijiko mana ndo inawafaa tumechoka maneno yenu bila vitendo mmekaa kimipasho.
 
Naisubiri kwa hamu sana tarehe 1. Mara ya kwanza niliisubiria kwa hamu tarehe 23 July pale dodoma kumbe ilikua mikwara ya kwenye keyboard tu
 
Kwani
Nalisubiria kwa hamu tangazo la mwenyekiti kuwa baada ya kutafakari, Chadema wameamua kuukubali ushauri wa Pasco wa jf.

Pasco
Kwani ww n nani chadema
Acha njaa uo umasikini wa tumbo usiulete kichwani
 
Think Tanks wa Mbowe ndo hao kina Lissu ambao zaidi ya kuchafua hali ya hewa kisiasa hawana lolote la matumaini kwa mtanzania wa kawaida.
Mtu wa kawaida ndiye yupi kwa Tanzania. Mkulima ambaye ni 80% ya Watanzania wote? Kwamba haoni kujaliwa na Chadema bali ccm? are u serious? Mkulima anayelima na jembe la mkono na jembe lenyewe halina kiwanda Tanzania! Ambaye bei ya mazao kweke hushuka huku maisha duniani yanapanda! Huyu ambaye hajui hawa wanaozungumzia viwanda yeye hawasemi ataingiaje ktk viwanda hivyo. Maskini mkulima maskini Tanzania.
 
Mtu wa kawaida ndiye yupi kwa Tanzania. Mkulima ambaye ni 80% ya Watanzania wote? Kwamba haoni kujaliwa na Chadema bali ccm? are u serious? Mkulima anayelima na jembe la mkono na jembe lenyewe halina kiwanda Tanzania! Ambaye bei ya mazao kweke hushuka huku maisha duniani yanapanda! Huyu ambaye hajui hawa wanaozungumzia viwanda yeye hawasemi ataingiaje ktk viwanda hivyo. Maskini mkulima maskini Tanzania.
Kulaumu hali iliyopo kila mtu ana umahiri katika hilo.
Inahitaji akili ya ziada ku think foward ili kujenga matumaini ya maendeleo.
Maandamano aint exactly matarajio ya watanzania.
Hivi mmechangia madeski mangapi kama CHADEMA?
 
Back
Top Bottom