Viongozi wa CHADEMA chukueni hatua mapema

Viongozi wa CHADEMA chukueni hatua mapema

Tunatakiwa tujifunze na Makosa yetu.Tusije fikiria kwa sababu CCM hiki basi na Chadema ni sawa kibaya kikifanyika cha msingi kama mtendaji ni mbovu ni wa kumtumbua tu hakuna njia.
Kuna wanaChadema wanaishi enzi ya Mkwere.....Kiongozi wa Chadema hata akionge upuuzi wanashangilia kwasasa NO....watu wanataka kazi sio Porojo
 
Acheni kutetea uFISADI...Chadema ni Harmashauri 3 CCM ninyingi zilizogundulika Wizi mbona hujahoji uhakika wa hizo za CCM namna hii hamsaidii Chama...Kuweni makini kwa ujinga huu Magufuli ataua upinzani na hasa hizi Kauli wanazotoa Viongozi kuhusu wezi anaowasulubu....bila kubadilika Tunasafari ndefu sana!,,,,,Wizi ni wizi haijalishi kaiba mCHADEMA au mCCM acheni kukariri watu wamechoshwa!


Point. Wameshindwa kutambua kwamba mifumo ya Tawala za mikoa na Wilaya bado ni kikwazo kikubwa na hivyo kuruhusu mianya ya rushwa kutokana hasa mfumo wa chama Tawala.
Ikumbukwe kwamba Wakuu wa Mikoa,Wilaya,Wakurugenzi,makatibu tawala n.k. Wanateuliwa na raisi wa Chama Tawala aliyeko madarakani. Ambapo sasa ukiangalia hawa ni watendaji wakuu wa serikali ambao pia wanahusika moja kwa katika shughuli za maendeleo katika Wilaya au mkoa husika.

Kwahiyo wakitumia kama kigezo kwa nia ya kudhoofisha upinzani wanakosea kwasababu katika ufisadi huo lazima mfumo unahusika.
 
Haka ka mchezo kalianza muda mrefu....CHADEMA watoto wa mjini
 
Back
Top Bottom