Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa ccm wangeufanyia kazi hotuba hii, hakika tanzania ingekuwa mbali sana.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JATELO1, Apr 6, 2012.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jamani nimesikiliza Hotuba hii ya Jk Nyerere na kuamini ya kwamba kama Viongozi wetu katika nyanja zote za kiutendaji (serikalini na ndani ya vyama vyetu) wangeufanyia kazi, hakika nchi yetu pendwa ya Tanzania ingekuwa mbali katika nyanja zote hasa za kiuchumi, kisiasa, kijamii na kiutamaduni.

    Sikiliza nawe Mtanzania hii hotuba na utafakari, then uchukue hatua na kila mtu kwa nafasi yake.

    Hotuba ya Mwalimu Nyerere, Mkutano Mkuu wa CCM Dodoma - 1995 - YouTube

    RDI.
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kaka nimeipenda hiyo kiwa wananchi wanataka mabadiliko wasipo wasipoyapata ccm watayapata nje ya ccm. Pia rushwa, udini unaopandwa na ccm, ukabila na umaskini wa watanganyika
     
Loading...