Viongozi wa CCM na CUF wajiunga na CHADEMA Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CCM na CUF wajiunga na CHADEMA Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by johnn, Aug 27, 2012.

  1. j

    johnn Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya viongozi wa CCM na CUF wilaya ya Magu Mkoani Mwanza wamejiuzulu nyazifa zao na kujiunga na CHADEMA kwa madai kuwa wamelenga kuwatumikia wananchi kikamilifu.
    Source: ITV
    ​
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Wamechagua tawi lililojema.
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wamechangua fungu lililo bora. Karibu katika ukombozi. I wish Uchaguzi ungekuwa mwaka kesho.
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Karibuni tupige mzigo wa kuiokoa Tanganyika! good choice for the good people!
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Karibuni ila huku hatutoi pilau na kande.
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,392
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Njooni na kama mmetumwa na NAPE,MTATIRO tutajua tu.
     
  7. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    majina yao na nyazifa zao tafadhali
     
  8. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamechagua Mahali Pema....
     
  9. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,548
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Ni maamuzi sahihi kwa wakati sahihi na kwa chama sahihi.keep itup
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,539
    Likes Received: 1,615
    Trophy Points: 280
    taarifa ya lini hii?
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Wako wengi tu wameshachoshwa na hicho chama cha kizamani ila muda ukifika tutawapokea wengi tu since ni watanganyika wenzetu. Wako wengine walioko serikalini ila wanalinda mshahara tu. All in all time will tell.
     
  12. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Upepo unazidi kuwa mzur............
     
  13. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    haya shime vidume. tangulieni nami nipo njiani kuja hapo Magu kuongeza nguvu. huyu mabina, limbu na kamani hapo Busega lazima wajiharishie. huuu moto wa mabadiliko hawana uwezo hata wa kuusogelea. NALIZAKO BHANAMHALA.
     
  14. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,346
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Ni maamuzi sahihi waliyoyafanya nawapa Big up.
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    utamwacha CCM na CUF na kujiunga na CDM! Japo lilojema hilo.
     
  16. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CHADEMA....Basi kubwa..wewe na jamaa zako wote. Amia CHADEMA.
     
  17. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,683
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuwa muumini wa ccm kunakutaka uwe na roho ngumu zaidi ya jiwe
     
  18. z

    zulu12 Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliojiunga na cdm ni viongozi wa ngazi gani na majina yao yapi?
     
  19. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wengi2 wamejivua gamba kwani hata huku Jimbo la Mlalo tawi nzima la CUF Kata ya Kwemshasha walihamia CDM wakati wa ufunguzi wa tawi la CDM KATA YA KWEMSHASHA iliyoongozwa na kamanda KEVIN SHEMBOKO.Miongoni mwao ni aliyekuwa mgombea udiwani 2010 kupitia CUF.NI VIGUMU KUJUA KWA NINI CHADEMA INAPENDWA,LAKINI UKIWASOMA SOCRATES,PLATO,IBN LAKUN,CONTE,KARL MAX,NKRUMA,JK,ORNSTEN,LENIN,HEGEL NA WANAFALSAFA WENGINE UTAGUNDUA CHADEMA NI PARTICIPAORY PARTY.
     
  20. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    NZUGWi pye abose chadema,i ccm chama ya mala ngh'wi ya shija makala gike.'CDM NGUZU YA BANHU'- ppz powa!
     
Loading...