Viongozi bora Afrika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi bora Afrika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by simplemind, Sep 11, 2012.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,855
    Likes Received: 1,942
    Trophy Points: 280
    Afrika imekuwa na uhaba wa viongozi makini kipindi kirefu. Hata hivo pamoja na uhabu wa vingozi bora katika historia fupi ya kujitawala pametokea vingozi wachache wa kupigiwa mfano. Nadiriki kuwataja wafatao top six.
    - Nelson Mandela
    -Julius Nyerere
    -Seretse Khama
    -Kwameh Nkurumah
    -Meles Zenawi
    -Paul Kagame
    -Thomas Sankara
     
  2. i

    iseesa JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MUONDOE Kagame kwenye list. Ni mtendaji lakini MUUAJI
     
  3. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 671
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jakaya kikwete dr
     
  4. a

    alph Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kagame ni best of the best Africa. Kwangu Mimi the end justifies the means. Rwanda imetulia maisha ya wananchi ni safi, hakuna Wizi wala ujambazi watu Wana amani, elimu, afya, miundombinu, makazi vyote ni vya kiwango. Bajeti ya Rwanda ni Kubwa kuliko Tanzania ingawa Rwanda inalingana na Wilaya ya Kahama. Kagame safi sana
     
  5. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2013
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,706
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Ghaddafi hujamuweka mkuu.
     
  6. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2013
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,202
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Oops!
    Kweli Kagame anafanya vizuri ktk domestic affairs particularly kwenye suala zima la kukuza uchumi wa Rwanda. Ebu niambie, amefanya nini upande wa External Affairs?
     
Loading...