steveachi
JF-Expert Member
- Nov 7, 2011
- 11,666
- 13,987
Wadau
habari za asubuhi.Jamani siku hizi mbili,tatu za nyuma niliona tangazo
kwenye chaneli ya EATV kuwa wataleta king'amuzi kinachoitwa
Digitex.Mwenye uelewa wa chanel zake atudokeze japo kwa uchache tu.
tujipange katika kuelekea kwenye mfumo mpya wa digitali.Naomba kuwasilisha wakuu
habari za asubuhi.Jamani siku hizi mbili,tatu za nyuma niliona tangazo
kwenye chaneli ya EATV kuwa wataleta king'amuzi kinachoitwa
Digitex.Mwenye uelewa wa chanel zake atudokeze japo kwa uchache tu.
tujipange katika kuelekea kwenye mfumo mpya wa digitali.Naomba kuwasilisha wakuu