Ving'amuzi vina kamera za kumchunguza mmiliki?

Ving'amuzi vina kamera za kumchunguza mmiliki?

Hiyo camera inachukua chumba kizima mpaka gizani? Camera inamuelekeo ya kig'amuzi haina?

Kuna Camera za 360 equiped with Night Vision,Ila kwa ving'amuzi hivi vyetu havina camera kabisa.
 
Hiyo camera ya kwenye king'amuzi ina upload vipi picha kwenda kwa CIA? Hivi huyo rafiki yako anafahamu kuwa anything called " satelite Receiver " and the likes huwa inapokea tu na si kutuma mawimbi?

Next time tukinunua gadgets tujifunze walau basic concepts
 
Mh uongo! Kujua idadi ya wa tz mbona si wa tz wote wenye uwezo wa kununua LG TV?

Km nu kwa lengo la kujua idadi ya wateja wao mbona ktk form uliponunulia na pia ktk initial setup huonesha tv inatumika nchi ipi, je hapo hawawezi kujua idadi ya tv ziluzouzwa nchini?

Mkuu wao wanataka kujua idadi ya watazamaji wao, sio kujua wameuza ngapi.
Hapa labda waje wataalamu wa tcra ndo watakuwa na jibu kamili, lkn wkti huo na mi naendelea na uchunguzi Wangu wa kujitegemea nione kama kuna ukweli.
 
Mkaka m! Kwakwel! Ndo leo naskia hlo jambo ila ninachofahamu m!m! V!ng'amuz vnauwezo wa kurekod! Matuk!o yanayo onyeshwa kwenye vpnd! Huska na co yal!yomo majumban!
 
Viwe na kamera au visiwe na kamera maadamu umeamua

kuwa mtu wa KISASA mambo mengine inabidi

ukubaliyanenayo...kuwa yapo cha msingi usivunje sheria



Hao CIA kwa taarifa yako wanajua mpaka unapolala

wakiamua kukudaka wana kudaka tu.

WHATSAPP

FACEBOOK


GOOGLE

INSTAGRAM

LCD TV

SMART PHONE

ZOTE HIZO ZINA SPY DEVICES

CHA MSINGI KUWA NA AMANI NA KUBALIANA

NA TEKNOLOJIA YA KIDUNIA

OTHER WISE NENDA KAKAE PORINI HUKO
 
jerrytz
Mkuu jamaa alikuwa anamfukuza kijanja maana alichoshwa na tabia ya mshkaji ya kwenda kuangalia TV kwake tena usiku
 
Last edited by a moderator:
kajirita

Nabisha juu ya hiki kitu, kwa sababu hii, kingamuzi, radio(ya kawaida),Tv hizi ni receicer na mawasilian yake ni one way, kutoka kwenye station kupitia media flan kuja kwako, havina huwezo wa KUTUMA SIGNAL NA KUPELEKA TAARIFA TENA may be iongezewe kitu.
 
Last edited by a moderator:
hiyo camera ya kwenye king'amuzi ina upload vipi picha kwenda kwa CIA?

Hivi huyo rafiki yako anafahamu kuwa anything called " satelite Receiver " and the likes huwa inapokea tu na si kutuma mawimbi?
Next time tukinunua gadgets tujifunze walau basic concepts

Mkuu wewe kweli ni mtaalam maana receiver hazitumii network hazina cable ya network au wifi pia technolojia ya madish haya haifanyi broadcast au kurusha matangazo lnb iliyopo ni kwa ajili ya kupokea tu na si transmission na ndo maana zinaitwa receiver.
 
Mkuu jamaa alikuwa anamfukuza kijanja maana alichoshwa na tabia ya mshkaji ya kwenda kuangalia TV kwake tena usiku

Hapana mkuu,

Kama umesoma post,hiyo ilikuwa Mara yangu ya kwanza kumtembelea baada ya kukutana naye mitaani.

TV ninayo,na ni TV ya maana mkuu!
 
Dini ikikukolea sana inapukutisha ufahamu wako wooooooote, huyo jamaa mafaili kichwani yamesha anza kufutika
jerrytz
 
Last edited by a moderator:
Yaan hapa niwazia kama kweli basi hamna siri tena

Mkuu,

Nashangaa watu wanakataa tu hapa,kama watu wametengeneza microchip ambayo wakikupachika wanakuwa na uwezo kujua uko wapi na unafanya nini watashindwaje kufix hiyo technology kwenye king'amuzi ?Wakati kwao priority kubwa ni usalama?

Watu wanaleta masihara kwenye vitu so sensitive!!!
 
Back
Top Bottom