D Metakelfin
JF-Expert Member
- Mar 23, 2017
- 3,728
- 4,181
Iringa
Mkuu we ni wasongea?kule kwetu wanaviita vim bama
Watu wa huko mbeya wanatumia kwapa kutengeneza unaweza kula ukakuta nywele katikatiVibama
Inankumbusha Mbnga hiiVibama aisee kitambo sana shule mkitoka break hizo mbio zake kuwahi vibama
Mi nilidhani makweme yaliomenywa kumbe ni sandakalawe
Nakumbuka kipindi nasoma mwanza shule ya AZIMIO kuna mama mmoja alikua anaitwa mama rugina alikua anauza vilikua vitamu kweli.Mwanza...
wee GUSSIE uongo huoWatu wa huko mbeya wanatumia kwapa kutengeneza unaweza kula ukakuta nywele katikati
sifiki songeaMkuu we ni wasongea?
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Watu wa huko mbeya wanatumia kwapa kutengeneza unaweza kula ukakuta nywele katikati