Mziwandawamama
JF-Expert Member
- Apr 13, 2015
- 1,303
- 944
Aiseeeee!!!sasa kwa mwanamke utajuaje kama k yako ni ya baridi au ya moto??
Tanzania nzima kipimo ninacho mie... Si unajua mambo ya sayansi na tekelinalokujia...[emoji57]Aiseeeee!!!sasa kwa mwanamke utajuaje kama k yako ni ya baridi au ya moto??
Sio rahisi kujua, ila muache kujipaka mavitu tofauti tofauti kunako K zenu, hiyo ni moja ya sababu, na nyingi za hivyo unakuta misuli ya nje imelegea.Aiseeeee!!!sasa kwa mwanamke utajuaje kama k yako ni ya baridi au ya moto??
Umesemaaaaaaa???????Tanzania nzima kipimo ninacho mie... Si unajua mambo ya sayansi na tekelinalokujia...[emoji57]
hata mimi natamani kujua za baridi na za moto mwazijuaje tafadhali.K ya moto unaweza kupga bao 3 mfululizo,ila ukikutana na ya baridi unaweza kupiga 1 na usirudie tena.
Kama unataka kujua #K# ya baridi. Wakati mnatombana ukisikia sauti ya fyko fyko fyko ujue tayari ikitokea kwenye K. Ujue tayari akuna ishu apo.hata mimi natamani kujua za baridi na za moto mwazijuaje tafadhali.
naomba tu mnijibu kwa busara tu maana sijui ndo maana nauliza.
Hata mimi nashangaa kabisa,na hii sio nzuri kwa madada zetu,inaweza kuwaletea hali ya kutojiamini.Hivi ndo zikoje hizo?
Kupwelepweta.Na wenye za kupepelea utawajua tu.
Bora wewe Senene umeamua kusema kweli.Kama K ya baridi atakuwa anaishi Antarctica
Otherwise hamna K ya baridi, zinatofautiana ujoto tu
Baby mbona umepotea mamii?,vipi ile kitu uli enjoy au?,maana sebene lilikuwa kama Segere matata.Hahaha K Ilikuaje???
Aiseeeee!!!sasa kwa mwanamke utajuaje kama k yako ni ya baridi au ya moto??
hata mimi natamani kujua za baridi na za moto mwazijuaje tafadhali.
naomba tu mnijibu kwa busara tu maana sijui ndo maana nauliza.
Ni afadhali ukutane na k baridi kuliko ukakutana na k ya kunuka utafungabpua umalize na ukimaliza hurudii tena nyingine kama nguru nyingine kama papa alieozaK za baridi wanazo watu wa aina gani wakuu mtuelekeze wanene au wembamba,weupe au weusi
Ile mradi wa k hawautunzi vizuri ndipo unakuwa mbovu na kunukaIvi inakuwaje baadhi ya wanawake wana k mbovu sababu ni nini hasa???
Ipi ina nafuu k baridi ama k maji ama k ya kunukaHii " K" ya baridi sijawah kukutanayo, niliwahi kukutana na K ya maji. Binti alikuwa mzuri sana, nilipoanza kumgegeda hayo maji dah! Hata mtu akiwa nje atasikia fyokofyofyoko..... Haina raha kabisa, nilipiga kimoja nikasepa. Nilimchukia mpaka Leo.
Kweli sura mbaya lakini k mnato na sura nzuri k maji mrembo k baridiNyie humjui wale sura mbovu ndio wazur
Majizi Chadema ndicho walichobakiza ,kuosha miguu ya Mafisadi.Ulipoweka magufuli ndio umeharibu....sina hamu nnaposkia jina la mwanasiasa wa cccm!!! Endeleeni na kikso wakuu