Vile warembo wanavyotemwa kisa ubaridi wa 'K' yao

Vile warembo wanavyotemwa kisa ubaridi wa 'K' yao

hata mimi natamani kujua za baridi na za moto mwazijuaje tafadhali.

naomba tu mnijibu kwa busara tu maana sijui ndo maana nauliza.
Huwa zinapimwa kwa kutia kidole gumba uache kwa sekunde 15 utaona umeweka kwenye friza au oven
 
..... Kuna papuchi za baridi kiasi kwamba unaweza kuingiza mashine ikatoka na ukungu kama bia ya baridi........
 
Emh tusaidie zile nzuri ziwe na centigrade ngapi?
 
ubaridi kiukweli unakata stimu,kuna siku nilikuwa room na manzi ilikuwa kipindi cha joto nipo juu kidume nikaanza kuhisi ubaridi mkali,nikaskuti nikagundua nilikuwa nimewasha feni na ilikuwa imeelekea direct kwenye k,basi nikaona mbwa kala mbwa nikaenda kuzima feni kisha nikarudi..........ila sijawahi ona k ya baridi,inawezekana wewe mwenyewe huchochei TK vizuri hadi unaruhusu baridi.chochea TK hadi mkimaliza aende akakae kwenye beseni lenye maji ya baridi uone kama utaona ubaridi katikati ya game.
 
Ni afadhali ukutane na k baridi kuliko ukakutana na k ya kunuka utafungabpua umalize na ukimaliza hurudii tena nyingine kama nguru nyingine kama papa alieoza
HAPO SASA unagonga uku umejifunga kininja aise kimoja tu unakimbia ata kama upo gest na umelipa sh 50000
 
Huwa zinapimwa kwa kutia kidole gumba uache kwa sekunde 15 utaona umeweka kwenye friza au oven
haahahahahahah hivi eeeeh, kwa hiyo anaanza kukutia mavidole yake kwanza.

Wanawake kuanzia leo kataeni hii hali ya kupima oil kwanza.

Hii sio ishu kabisa. kwani hakuna dudu za kiume za baridi? nauliza tu maana hii hali ya kunyanyasa wanawake ni too much sasa.
 
haahahahahahah hivi eeeeh, kwa hiyo anaanza kukutia mavidole yake kwanza.

Wanawake kuanzia leo kataeni hii hali ya kupima oil kwanza.

Hii sio ishu kabisa. kwani hakuna dudu za kiume za baridi? nauliza tu maana hii hali ya kunyanyasa wanawake ni too much sasa.
Pale mahali maumbile yake ni kuingiabkitu basi kama hutaki wapimwe oil basi hata dude lisiingie kwani wamdalilisha pia
 
Sielewi k ya baridi ikoje.hebu tuelewesheni humu.ni k tu peke yake inakuwa baridi.maana binadamu tuna ujoto fulani.iweje Hilo chini kuwe kwa baridi.acheni uzushi bwana.maybe hamu testi vitu vya maana mnasingizia ubaridi
 
Pale mahali maumbile yake ni kuingiabkitu basi kama hutaki wapimwe oil basi hata dude lisiingie kwani wamdalilisha pia
Haaa umetokea wapi tena? pale dude ndo sehemu yake kabisaaa, sasa hayo ya kuweka madole mmeyatoa wapi.

achen hizo bhana na tukubaliane mambo ya kupimana oil sio ishu kabisa. kama baridi hajaomba awe hivyo. mpende mti na matunda yake yote.
 
Haaa umetokea wapi tena? pale dude ndo sehemu yake kabisaaa, sasa hayo ya kuweka madole mmeyatoa wapi.

achen hizo bhana na tukubaliane mambo ya kupimana oil sio ishu kabisa. kama baridi hajaomba awe hivyo. mpende mti na matunda yake yote.
Kabla dude kwenda mahala pake si lazima umlegeze na njia itoke maji ili ipenye kwa urahisi hapo ndipo vidole mahala pake au akivua tu wachomeka huo ni ubakaji
 
Kabla dude kwenda mahala pake si lazima umlegeze na njia itoke maji ili ipenye kwa urahisi hapo ndipo vidole mahala pake au akivua tu wachomeka huo ni ubakaji
dude yenyewe inatakiwa iandae bhana. hakuna haja ya vidole mkuu.
 
dude yenyewe inatakiwa iandae bhana. hakuna haja ya vidole mkuu.
Maandalizi yapo mikononi na mdomoni dude kazi yake kwa wakati huo ni kupandisha jeki tu mkuu hadi jeki ikifika mwisho mikono na mdomo zimeshamaliza kazi
 
dude yenyewe inatakiwa iandae bhana. hakuna haja ya vidole mkuu.
Mkuu siku hizi watu wanavaa mitungi ya gesi kuzamia bahari kuu dude halina kazi hadi uje juu mkuu
 
mhhhh haya weee. maadili yanapungua kumbeeee
Mkuu kuvaa mitungi ya gesi ndio maadili yenyewe maana atafika kabla ya wakati na atakuwa kafurahi kabla ya dude
 
Back
Top Bottom