Mapenzi ni mchezo wa ajabu sana;
Mwanamke ni kiumbe chenye mvuto wa aina yake, hasa ukikuta aliye umbika, kwakweli ni burudani akiwa anatembea anavutia sana."Ndio maana pale CASINO POSTA kulikuwa na mchezo ya kushindanisha warembo, yaani mrembo anapanda juu kwenye kidude maalum, kama vile vidude vya kuuzia simu vinavyozunguka kuionesha simu kila upande kwenye kioo" basi midume huchagua mmoja kwa dau la fedha na kutoa sababu; Mfano; Namuomba mrembo namba fulani kwa milioni 7, huyu ndiyo mrembo kuriko wote, angalieni kiuno chake, chuchu zake, na miguu ilivyo mizuri, huyu anastahili kuliko wote, Hivo huyu anastahili kuwa mshindi wa leo;
Hivo hivo mtu hupandilia dau kwa kupoint mwingine, hadi mwisho, Mshidi hupewa kitita, huku watu wakipuliza shisha (Michezo hiyo sijui kama ipo sahivi utawala huu wa magufuli) turudi kwenye mada yetu; Warembo wapo kiila kona lakini tukija swala kitandani na utamu wa "K" hapo ndipo huwa either Upate OG au upate kitu cha ajabu, kuna K zingne yaani zinaubaridi kiasi kwamba waweza piga kimoja tu na kumwambia unaharaka! Pamoja na urembo na uzuri wa nje, mwanaume Mara nyingi akikuta K mbovu ni lazima atembee! Pamoja na sifa zingine kama ukorofi,mizinga n.k; Lakini warembo wengine hukimbiwa kwa ubaridi wa "K"
Nimemaliza karibuni!
NB: Baadhi ya wanaume sasa msijetumia kisingizio hiki cha "K" ya baridi kumbe Jogoo lako nalo ni la "kubust".
Mwanamke ni kiumbe chenye mvuto wa aina yake, hasa ukikuta aliye umbika, kwakweli ni burudani akiwa anatembea anavutia sana."Ndio maana pale CASINO POSTA kulikuwa na mchezo ya kushindanisha warembo, yaani mrembo anapanda juu kwenye kidude maalum, kama vile vidude vya kuuzia simu vinavyozunguka kuionesha simu kila upande kwenye kioo" basi midume huchagua mmoja kwa dau la fedha na kutoa sababu; Mfano; Namuomba mrembo namba fulani kwa milioni 7, huyu ndiyo mrembo kuriko wote, angalieni kiuno chake, chuchu zake, na miguu ilivyo mizuri, huyu anastahili kuliko wote, Hivo huyu anastahili kuwa mshindi wa leo;
Hivo hivo mtu hupandilia dau kwa kupoint mwingine, hadi mwisho, Mshidi hupewa kitita, huku watu wakipuliza shisha (Michezo hiyo sijui kama ipo sahivi utawala huu wa magufuli) turudi kwenye mada yetu; Warembo wapo kiila kona lakini tukija swala kitandani na utamu wa "K" hapo ndipo huwa either Upate OG au upate kitu cha ajabu, kuna K zingne yaani zinaubaridi kiasi kwamba waweza piga kimoja tu na kumwambia unaharaka! Pamoja na urembo na uzuri wa nje, mwanaume Mara nyingi akikuta K mbovu ni lazima atembee! Pamoja na sifa zingine kama ukorofi,mizinga n.k; Lakini warembo wengine hukimbiwa kwa ubaridi wa "K"
Nimemaliza karibuni!
NB: Baadhi ya wanaume sasa msijetumia kisingizio hiki cha "K" ya baridi kumbe Jogoo lako nalo ni la "kubust".