Patience123
JF-Expert Member
- Mar 10, 2013
- 5,092
- 8,788
Ha ha ha ha...NB: baadhi ya wanaume Sasa msijetumia kisingizio hiki cha "K" ya baridi kumbe Jogoo lako nalo ni la "kubust".
Ha ha ha ha...NB: baadhi ya wanaume Sasa msijetumia kisingizio hiki cha "K" ya baridi kumbe Jogoo lako nalo ni la "kubust".
Wenye k za baridi utawajua tuHa ha ha ha...
Na wenye za kupepelea utawajua tu.Wenye k za baridi utawajua tu
Hapana. Zote ni 37°cWe ushakutana na msichana ana K ya baridi muda wote?
Kheee....Gavaryat schto afrikanskie dyevushki garyachi chem ruskie..Nope ya nye vidil razinitsa teh..Nadhani hata za warusi sio zote za baridi
Teh teh.. bro we ushakutana nazo?Hahaha Bro, freezer nilijua ni ya vinywaji tu.
kijana uwa unaenda na thermometer nn?Hapana. Zote ni 37°c
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji3]Picha tafadhali [emoji12]
afu ukiweka mshobobo ukitoa ni kama ulichomeka kwenye kapu la unga
frigidity, tembeo uone.K za baridi sijui ndo zikoje..Yani ukiingiza unakuwa kama umeingiza kwenye freezer ama?
Wenzako ndio raha zetu hizo...Hii " K" ya baridi sijawah kukutanayo, niliwahi kukutana na K ya maji. Binti alikuwa mzuri sana, nilipoanza kumgegeda hayo maji dah! Hata mtu akiwa nje atasikia fyokofyofyoko..... Haina raha kabisa, nilipiga kimoja nikasepa. Nilimchukia mpaka Leo.
Binadamu hatufanani...Wenzako ndio raha zetu hizo...
...kweli hatufanani, wengine ni ka ugonjwa, hatutaki kuingia jangwani[emoji125] [emoji125]Binadamu hatufanani...
Haya mtani. Ngoja nipite kimya...kweli hatufanani, wengine ni ka ugonjwa, hatutaki kuingia jangwani[emoji125] [emoji125]