Vile warembo wanavyotemwa kisa ubaridi wa 'K' yao

Vile warembo wanavyotemwa kisa ubaridi wa 'K' yao

Warembo ambo K zao ni za barid ni wale wanaojiuza coz akipigwa kimoja cha fasta Anaenda kuosha then anarud kutega ukienda ww unakuta kitu cha barid tena wale hawana maandaliz
 
[emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji571][emoji571][emoji571][emoji571][emoji571][emoji571][emoji571]
 
Nimewahi kutana na mmoja alikuwa mrembo haswaaa! Lakini.................aroo hadi Leo huwa sielewi nikikumbuka ile "K" ilikosa nini maana!..

Dah, Mkuu ni kwei kabisa! 60% wanakua ni warembo au wale wanavuuuuuuta kutoa K hadi upite mwaka. Ukija kupewa, duh"coming in from cold"[emoji35][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35]
 
uwe unawaweka kaa la moto kabla ya shughuli ili upate ukitakacho.
 
Mapenzi ni mchezo wa ajabu sana;

Mwanamke ni kiumbe chenye mvuto wa aina yake, hasa ukikuta aliye umbika, kwakweli ni burudani akiwa anatembea anavutia sana."Ndio maana pale CASINO POSTA kulikuwa na mchezo ya kushindanisha warembo, yaani mrembo anapanda juu kwenye kidude maalum, kama vile vidude vya kuuzia simu vinavyozunguka kuionesha simu kila upande kwenye kioo" basi midume huchagua mmoja kwa dau la fedha na kutoa sababu; Mfano; Namuomba mrembo namba fulani kwa milioni 7, huyu ndiyo mrembo kuriko wote, angalieni kiuno chake, chuchu zake, na miguu ilivyo mizuri, huyu anastahili kuliko wote, Hivo huyu anastahili kuwa mshindi wa leo;

Hivo hivo mtu hupandilia dau kwa kupoint mwingine, hadi mwisho, Mshidi hupewa kitita, huku watu wakipuliza shisha (Michezo hiyo sijui kama ipo sahivi utawala huu wa magufuli) turudi kwenye mada yetu; Warembo wapo kiila kona lakini tukija swala kitandani na utamu wa "K" hapo ndipo huwa either Upate OG au upate kitu cha ajabu, kuna K zingne yaani zinaubaridi kiasi kwamba waweza piga kimoja tu na kumwambia unaharaka! Pamoja na urembo na uzuri wa nje, mwanaume Mara nyingi akikuta K mbovu ni lazima atembee! Pamoja na sifa zingine kama ukorofi,mizinga n.k; Lakini warembo wengine hukimbiwa kwa ubaridi wa "K"

Nimemaliza karibuni!

NB: Baadhi ya wanaume sasa msijetumia kisingizio hiki cha "K" ya baridi kumbe Jogoo lako nalo ni la "kubust".
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Hii " K" ya baridi sijawah kukutanayo, niliwahi kukutana na K ya maji. Binti alikuwa mzuri sana, nilipoanza kumgegeda hayo maji dah! Hata mtu akiwa nje atasikia fyokofyofyoko..... Haina raha kabisa, nilipiga kimoja nikasepa. Nilimchukia mpaka Leo.
Daah ni pm namba yke mkuu
 
Mhmhmhmhmmmmhhhhmmhhhm kunako baridi teina khaa!!!!
 
Kama K ya baridi atakuwa anaishi Antarctica

Otherwise hamna K ya baridi, zinatofautiana ujoto tu
Ni kweli haiwezi kua baridi yote, ila kawaida ilivyo K hua na joto kuanzia kwenye mashavu hadi ndani, lakini wengine "shavu" baridiii kichwa cha dushe tuu ndio kinafaidi joto la ndani.
 
Mwanaume akitaka kummwaga demu,akimchapa nao tu,visingizio viiingi,eti baridi ha ha ha..
 
Back
Top Bottom