Vijiwe vya kahawa vs Vijiwe vya pombe

Vijiwe vya kahawa vs Vijiwe vya pombe

Fbn

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
15,749
Reaction score
37,418
Naomba tuelezane kuhusu vijiwe hivi,

Nimeshiriki vijiwe vya kahawa lakini nimeambulia kusikiliza majungu,kusemana ,na watu walikuwepo wote ni walonzi na mada zao, wabishi na kujitenga na wenye kipato au walio wazidi.

Michongo ya vijiwe vya kahawa utoboi.

IMG_1082.jpg



baada kubadilisha kuingia vijiwe vya pombe.
mipango ni mingi,madili mengi na watu wanajimudu ni wengi
IMG_1083.jpg
 
kijiwe cha wakush ni mawazo ya nje ya box kuhusu madili na utajiri ni juu ya mtu.
 
Back
Top Bottom