Vijana wasiooa na kuolewa vs Chips!

Vijana wasiooa na kuolewa vs Chips!

Sio chips tu vijana wanakuwa wachovu. Kuna punyeto, kuangalia x mara kwa mara, magonjwa kama kisukari na uti wa mgongo, mawazo, mara ya kwanza kuanza mapenzi n.k
 
kwan ivi kipi kibaya ni zile chips au yale mayai???

Tatizo ni mafuta yaani vinapikwa na mafuta kuanzia mwanzo hadi mwisho sasa ukiendekeza kuvipenda ni hatari chochote kinachopikwa kwa kutumia mafuta ni hatari
 
Sio chips tu vijana wanakuwa wachovu. Kuna punyeto, kuangalia x mara kwa mara, magonjwa kama kisukari na uti wa mgongo, mawazo, mara ya kwanza kuanza mapenzi n.k

Ni kweli lakini vile tunavyoweza kuviepuka tuviepuka mafuta yanaua sehemu kubwa ya uwrzo wa mwanaume au mwanamke kwenye tendo la ndoa
 
unaonekana bingwa wa kukariri kijana, ninyi ndo mnaofaulu shule lakini mtaani mnapigika

Huo ndio ukweli vijana na kupenda sana chips hasa wale wanaokaa mijini ni hatari sana bora upigike kuliko ukose kufanya kitu kwa usahihi
 
Hili swala la kupika ni mtihani kwa kweli...matokeo yake kula yangu mnyazi ndio anijua
 
Unakuta kijana ni chipsi mara kwa mara kwenye siku 366 yeye anakula mara 260 sijasema usile kama unapenda ila angalao mara 50 kwa mwaka sio mbaya
 
jamani maisha magumu hela ya balance diet tutapata wapi.
 
maisha magumu hela ya balanced diet 2napata wapi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom