Vijana wapenda movies ona hii

Vijana wapenda movies ona hii

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Posts
7,602
Reaction score
3,783
people spend a lot of time and money for making movies and they earn a lot of money,while others wasting their time watching movies and being poor.sasa wakuu nimetafakari sana,na mimi huwa napenda sana movies sijui hii imekaaje,maana nimeishia kujicheka mpaka kichwa changu kikaandika...loading error.....
 
yaani hapa ndo huwa napima akili za watu Napata mashaka!! majibu yapo katika uzi wako then unauliza watu hii imekaaje! kwani wewe unataka ikaaje ili uelewe? au prove wrong ambaye amesema kuwa ukitazama movie utakuwa masikini kwa kusema kuwa mbona mimi natazama ila ni tajiri!!
 
yaani hapa ndo huwa napima akili za watu Napata mashaka!! majibu yapo katika uzi wako then unauliza watu hii imekaaje! kwani wewe unataka ikaaje ili uelewe? au prove wrong ambaye amesema kuwa ukitazama movie utakuwa masikini kwa kusema kuwa mbona mimi natazama ila ni tajiri!!
Hahahahaha.....JF is very intertaining!
 
Back
Top Bottom