Vijana wadogo na mijimama


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,112
Likes
37,623
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,112 37,623 280
kwa nini vijana wadogo kuanzia miaka 17 hadi 25 wanadata sana na majimama kuanzia miaka 30 hadi hamsini?
kulikoni jaman hii hali imeniacha katika sintofahamu?
Mbegu za Kiume za hao Vijana wa kati ya miaka 17 hadi 25 huwa zinawatekenya na kuwafanya wajione kama vile wako " Paris " wakila raha ila Mbegu za Kiume za Mijibaba ya kati ya miaka 45 hadi mwisho wa namba huwafanya " kushurutika " tu pasipo mpango.
 
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
4,690
Likes
713
Points
280
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
4,690 713 280
Kuna sababu nyingi na kila mtu na sababu zake, miongoni mwa sababu ni hizi zifuatazo
1) kuna vijana waoga sana kuwafata waliokua saizi yao
2) wanahitaji kufundishwa mapenzi, ukiendesha lory sana, siku utakayopata tax unamuenjoy sana
3) hawahitaji kuwaumiza wenzao
4) majimama hayana harama kubwa
 
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2016
Messages
1,055
Likes
1,486
Points
280
Age
30
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2016
1,055 1,486 280
Kwa waliopata kuishi maeneo ambako uchimbaji dhahabu hufanyika, kuna kitu kinaitwa MARUDIO.
Yale ni mabaki ya dhahabu au niseme mabaki ya mchanga wa dhahabu. Kwa kiasi kikubwa wafanyabiashara wadogo hususani vijana huwekeza fedha zao katika marudio ili wafanye upya uchenjuaji wakibahatika wanapata dhahabu kidogo na mara nyingine hukosa kabisa na kukatika mitaji yao.
Wafanyabiashara wakongwe wa dhahabu hawathubutu kuwekeza fedha zao katika marudio maana wanajua risk ni kubwa zaidi kuliko opportunity ya kupata dhahabu. Bahati mbaya katika hili ni kwamba, hayo marudio yanapatikana kwa urahisi ukilinganisha na mwamba genuine wenye dhahabu hivyo gharama za kuwekeza ndogo sana katika marudio kuliko katika mwamba genuine.
Hiyo ndiyo tafsiri na maana halisi hata katika maisha ya kimapenzi, wazee wanajua thamani ya dogo dogo na gharama ya uwekezaji lakini kina Harmonists wanajua ni rahisi kuwekeza kwa kina Wolperists
 
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2016
Messages
1,055
Likes
1,486
Points
280
Age
30
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2016
1,055 1,486 280
Kwa waliopata kuishi maeneo ambako uchimbaji dhahabu hufanyika, kuna kitu kinaitwa MARUDIO.
Yale ni mabaki ya dhahabu au niseme mabaki ya mchanga wa dhahabu. Kwa kiasi kikubwa wafanyabiashara wadogo hususani vijana huwekeza fedha zao katika marudio ili wafanye upya uchenjuaji wakibahatika wanapata dhahabu kidogo na mara nyingine hukosa kabisa na kukatika mitaji yao.
Wafanyabiashara wakongwe wa dhahabu hawathubutu kuwekeza fedha zao katika marudio maana wanajua risk ni kubwa zaidi kuliko opportunity ya kupata dhahabu. Bahati mbaya katika hili ni kwamba, hayo marudio yanapatikana kwa urahisi ukilinganisha na mwamba genuine wenye dhahabu hivyo gharama za kuwekeza ndogo sana katika marudio kuliko katika mwamba genuine.
Hiyo ndiyo tafsiri na maana halisi hata katika maisha ya kimapenzi, wazee wanajua thamani ya dogo dogo na gharama ya uwekezaji lakini kina Harmonists wanajua ni rahisi kuwekeza kwa kina Wolperists
 
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2016
Messages
1,055
Likes
1,486
Points
280
Age
30
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2016
1,055 1,486 280
Kwa waliopata kuishi maeneo ambako uchimbaji dhahabu hufanyika, kuna kitu kinaitwa MARUDIO.
Yale ni mabaki ya dhahabu au niseme mabaki ya mchanga wa dhahabu. Kwa kiasi kikubwa wafanyabiashara wadogo hususani vijana huwekeza fedha zao katika marudio ili wafanye upya uchenjuaji wakibahatika wanapata dhahabu kidogo na mara nyingine hukosa kabisa na kukatika mitaji yao.
Wafanyabiashara wakongwe wa dhahabu hawathubutu kuwekeza fedha zao katika marudio maana wanajua risk ni kubwa zaidi kuliko opportunity ya kupata dhahabu. Bahati mbaya katika hili ni kwamba, hayo marudio yanapatikana kwa urahisi ukilinganisha na mwamba genuine wenye dhahabu hivyo gharama za kuwekeza ndogo sana katika marudio kuliko katika mwamba genuine.
Hiyo ndiyo tafsiri na maana halisi hata katika maisha ya kimapenzi, wazee wanajua thamani ya dogo dogo na gharama ya uwekezaji lakini kina Harmonists wanajua ni rahisi kuwekeza kwa kina Wolperists
 
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2016
Messages
1,055
Likes
1,486
Points
280
Age
30
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2016
1,055 1,486 280
Kwa waliopata kuishi maeneo ambako uchimbaji dhahabu hufanyika, kuna kitu kinaitwa MARUDIO.
Yale ni mabaki ya dhahabu au niseme mabaki ya mchanga wa dhahabu. Kwa kiasi kikubwa wafanyabiashara wadogo hususani vijana huwekeza fedha zao katika marudio ili wafanye upya uchenjuaji wakibahatika wanapata dhahabu kidogo na mara nyingine hukosa kabisa na kukatika mitaji yao.
Wafanyabiashara wakongwe wa dhahabu hawathubutu kuwekeza fedha zao katika marudio maana wanajua risk ni kubwa zaidi kuliko opportunity ya kupata dhahabu. Bahati mbaya katika hili ni kwamba, hayo marudio yanapatikana kwa urahisi ukilinganisha na mwamba genuine wenye dhahabu hivyo gharama za kuwekeza ndogo sana katika marudio kuliko katika mwamba genuine.
Hiyo ndiyo tafsiri na maana halisi hata katika maisha ya kimapenzi, wazee wanajua thamani ya dogo dogo na gharama ya uwekezaji lakini kina Harmonists wanajua ni rahisi kuwekeza kwa kina Wolperists
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,660
Likes
6,233
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,660 6,233 280
Mkuu nakubaliana na wewe kuendesha semi siku ukikutana na kiverossa kukipiga rivasi yaani ni sawa na kwenda mbele
 
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
811
Likes
155
Points
60
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
811 155 60
nadhani sababu kubwa ni kua hawana gharama wala stress.... hana mi natafuta mmoja
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,295
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,295 280
Kajaribu uone yaliyomo yamo
 
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
132
Likes
38
Points
45
Age
50
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined Jun 21, 2016
132 38 45
Vijana wa sasa hasa madada wamebadil mtazamo ivo wamekuwa waktafta majibaba mababu zao kwaadai ya kuwa wanampanga wa ktosha ukilnganisha na vijana(boyz)ivo jambo hilo limewafanya boys wengi kutafta chance kwa mijimama ambayo haihtaji pesa nying na wakati mwingne mijimama iyo huwapa hela vijana: so there is drastic changes in the romantic field
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
mijimama wazuri sana
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,996
Likes
22,585
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,996 22,585 280
Mbegu za Kiume za hao Vijana wa kati ya miaka 17 hadi 25 huwa zinawatekenya na kuwafanya wajione kama vile wako " Paris " wakila raha ila Mbegu za Kiume za Mijibaba ya kati ya miaka 45 hadi mwisho wa namba huwafanya " kushurutika " tu pasipo mpango.
ha ha ha

we jamaa umenichekesha sana aiseee
 

Forum statistics

Threads 1,238,197
Members 475,856
Posts 29,312,463