Vijana wa Geita wasipuuzwe

Vijana wa Geita wasipuuzwe

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
They are ready and committed. They are serious. Not joking. Kutembea tu toka Geita hadi Dar si jambo dogo. Vijana hawa wasikilizwe na Rais wanayetaka kumuona. Wanayo haki ya kumuona Rais kama aliyo nayo Diamond,Ray C,Idriss,Hashim Thabit na watanzania wengine.

Vijana wa Geita wakamatwe,wahojiwe,waelezwe taratibu,wafokewe na kutishwa lakini wamuone Rais Kikwete. Wasipuuzwe. Wana hoja za wanaGeita. Wana hoja za wananchi wa Geita ambao wasingeweza kutembea wote kuja Dar.

Vijana hawa wakejeliwe,wasifiwe,wahojiwe,wachorwe na kutangazwa lakini wamuone Rais Kikwete. Vijana watatu wa Geita wasipuuzwe. Hivi wote waliokwenda Ikulu walitoa taarifa kwa Mkuu wa Wilaya au Mkoa? Wasipuuzwe. Wamuone Rais kumueleza hoja zao.

Wakipuuzwa, watatumiwa...Geita na Tanzania nzima!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
Viongozi wetu wakubali kukosolewa sio tu kupongezwa tu na kuibiwa nyimbo na kupigiwa makofi wawepo majukwaani .
 
They are ready and committed. They are serious. Not joking. Kutembea tu toka Geita hadi Dar si jambo dogo. Vijana hawa wasikilizwe na Rais wanayetaka kumuona. Wanayo haki ya kumuona Rais kama aliyo nayo Diamond,Ray C,Idriss,Hashim Thabit na watanzania wengine.

Vijana wa Geita wakamatwe,wahojiwe,waelezwe taratibu,wafokewe na kutishwa lakini wamuone Rais Kikwete. Wasipuuwe. Wana hoja za wanaGeita. Wana hoja za wananchi wa Geita ambao wasingeweza kutembea wote kuja Dar.

Vijana hawa wakejeliwe,wasifiwe,wahojiwe,wachorwe na kutangazwa lakini wamuone Rais Kikwete. Vijana watatu wa Geita wasipuuzwe. Hivi wote waliokwenda Ikulu walitoa taarifa kwa Mkuu wa Wilaya au Mkoa? Wasipuuzwe. Wamuone Rais kumueleza hoja zao.

Wakipuuzwa, watatumiwa...Geita na Tanzania nzima!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam

Kikwete akikataa kuwapokea hawa vijana atakuwa sio mzalendo.
 
Acha Moyo Wa ccm uwe mgumu na ujae dhihaka na kejeli maana ni dalili za utawala ulioko ukingoni!
 
Kama teja Ray C ameweza kwenda kumuona rais tena akiwa bado yupo "High" kwann hao vijana wakatazwe?...
 
They are ready and committed. They are serious. Not joking. Kutembea tu toka Geita hadi Dar si jambo dogo. Vijana hawa wasikilizwe na Rais wanayetaka kumuona. Wanayo haki ya kumuona Rais kama aliyo nayo Diamond,Ray C,Idriss,Hashim Thabit na watanzania wengine.

Vijana wa Geita wakamatwe,wahojiwe,waelezwe taratibu,wafokewe na kutishwa lakini wamuone Rais Kikwete. Wasipuuwe. Wana hoja za wanaGeita. Wana hoja za wananchi wa Geita ambao wasingeweza kutembea wote kuja Dar.

Vijana hawa wakejeliwe,wasifiwe,wahojiwe,wachorwe na kutangazwa lakini wamuone Rais Kikwete. Vijana watatu wa Geita wasipuuzwe. Hivi wote waliokwenda Ikulu walitoa taarifa kwa Mkuu wa Wilaya au Mkoa? Wasipuuzwe. Wamuone Rais kumueleza hoja zao.

Wakipuuzwa, watatumiwa...Geita na Tanzania nzima!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Hizo nguvu walizotumia kutoka Geita mpaka Dar es Salaam wangetumia kwenye kilimo cha mahindi na pamba wangepata mavuno mengi sana.
 
They are ready and committed. They are serious. Not joking. Kutembea tu toka Geita hadi Dar si jambo dogo. Vijana hawa wasikilizwe na Rais wanayetaka kumuona. Wanayo haki ya kumuona Rais kama aliyo nayo Diamond,Ray C,Idriss,Hashim Thabit na watanzania wengine.

Vijana wa Geita wakamatwe,wahojiwe,waelezwe taratibu,wafokewe na kutishwa lakini wamuone Rais Kikwete. Wasipuuwe. Wana hoja za wanaGeita. Wana hoja za wananchi wa Geita ambao wasingeweza kutembea wote kuja Dar.

Vijana hawa wakejeliwe,wasifiwe,wahojiwe,wachorwe na kutangazwa lakini wamuone Rais Kikwete. Vijana watatu wa Geita wasipuuzwe. Hivi wote waliokwenda Ikulu walitoa taarifa kwa Mkuu wa Wilaya au Mkoa? Wasipuuzwe. Wamuone Rais kumueleza hoja zao.

Wakipuuzwa, watatumiwa...Geita na Tanzania nzima!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Kama wao kama wewe. Hawana lolote. Mimi niko Geita kwani tumewatuma. Kiherehere Chao tu. Warudi Geita wakalime kabla YA msimu wa mvua haujaisha.
 
Hizo nguvu walizotumia kutoka Geita mpaka Dar es Salaam wangetumia kwenye kilimo cha mahindi na pamba wangepata mavuno mengi sana.

Manina zako! Wewe umelima wapi!? Acha usenge, kama waliotoka kwenye kushiriki "mashindano ya ngono" kule BBA, akina Idriss, kama Wahuni kama Diamond wameweza kumuona Rais, na kama teja Ray C ameweza kumuona Rais na wote hao hakuna cha maana walichokifanya hapa nchini zaidi ya kuhamasisha ngono na anasa mbalimbali, iweje hao wazalendo wapewe misukosuko ya kupelekwa rumande!? Iweje wadhalilishwe!? Iweje wapewe masharti kumuona Rais wetu wote!? Au Mheshimiwa Rais anaubia na akina Diamond na wapenda anasa wengine!? Kwanini kunakuwa na ubaguzi mkubwa namna hiyo kwa hao vijana!? Kwani sio Watanzania!? Au wamekamatwa kwavile tu ni Chadema!? Kwani Chadema hawaruhusiwi kumuona Rais!? Sisi wengine hatuna haki ya kumuona Rais wetu!? Hao vijana wamekuja kuwakilisha mawazo yetu hakuna cha ziada zaidi wasikilizwe na Rais, vinginevyo nitajua kuwa ni uhuni tu!
 
Hizo nguvu walizotumia kutoka Geita mpaka Dar es Salaam wangetumia kwenye kilimo cha mahindi na pamba wangepata mavuno mengi sana.

Mavuno hayo yanaishia kwenye Mifuko ya akina Singasinga.
 
Manina zako! Wewe umelima wapi!? Acha usenge, kama waliotoka kwenye kushiriki "mashindano ya ngono" kule BBA, akina Idriss, kama Wahuni kama Diamond wameweza kumuona Rais, na kama teja Ray C ameweza kumuona Rais na wote hao hakuna cha maana walichokifanya hapa nchini zaidi ya kuhamasisha ngono na anasa mbalimbali, iweje hao wazalendo wapewe misukosuko ya kupelekwa rumande!? Iweje wadhalilishwe!? Iweje wapewe masharti kumuona Rais wetu wote!? Au Mheshimiwa Rais anaubia na ak







sasa hata ukijua ni uhuni ,itatuathiri vipi?au mwenzetu ni mwenyekiti wa OAU nini?
 
Manina zako! Wewe umelima wapi!? Acha usenge, kama waliotoka kwenye kushiriki "mashindano ya ngono" kule BBA, akina Idriss, kama Wahuni kama Diamond wameweza kumuona Rais, na kama teja Ray C ameweza kumuona Rais na wote hao hakuna cha maana walichokifanya hapa nchini zaidi ya kuhamasisha ngono na anasa mbalimbali, iweje hao wazalendo wapewe misukosuko ya kupelekwa rumande!? Iweje wadhalilishwe!? Iweje wapewe masharti kumuona Rais wetu wote!? Au Mheshimiwa Rais anaubia na akina Diamond na wapenda anasa wengine!? Kwanini kunakuwa na ubaguzi mkubwa namna hiyo kwa hao vijana!? Kwani sio Watanzania!? Au wamekamatwa kwavile tu ni Chadema!? Kwani Chadema hawaruhusiwi kumuona Rais!? Sisi wengine hatuna haki ya kumuona Rais wetu!? Hao vijana wamekuja kuwakilisha mawazo yetu hakuna cha ziada zaidi wasikilizwe na Rais, vinginevyo nitajua kuwa ni uhuni tu!
Matusi ya nini tena kamanda! Hata hivyo haya matusi yako ya kizamani sana hauna matusi mapya.

Hawa vijana ni Bavicha kwa nini wanalazimisha kwenda Ikulu kuonana na rais kwa nini wasiende Ufipa kuonana na Dr.Slaa.

Njoo na matusi mapya.
 
Back
Top Bottom