Vijana tafuteni hela, acheni utani

Slowly

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
4,312
2,000
IMG-20190310-WA0001.jpg
IMG-20190310-WA0000.jpg
 

Attachments

  • File size
    1.6 MB
    Views
    33

5997

JF-Expert Member
Jan 19, 2019
515
1,000
Masikini bhana sasa wewe na diamond nani mshamba?? Mwenzako katafta pesa zake kwa tabu kaamua kuvimba zake kuna tatizo gani?
Mayweather anakwambia get inspired or hate naona wewe umechagua kuhate


Sent from my iPhone using JamiiForums
Wewe huyo unayemjibu unajua ni nani? Au unafikiri humu kila MTU ni Lofa kama wewe
 

mc gregor

JF-Expert Member
Mar 17, 2017
1,095
2,000
Ndio nimeprove kua wewe ni mpumbavu
Maana Huyo uliyemjibu Mimi ninamfahamu,
Pumbavu

We jamaa kweli bogus sasa kama wewe unafahamu mimi inanihusu nini? Umesema nimemqoute mtu nisie mjua nimekuuliza una uhakika gani kama simjui unaishia kuniambia wewe unamjua.
You just confirmed again how stupid you are!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

myplusbee

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
3,630
2,000
Mayweather anakwambia get inspired or hate naona wewe umechagua kuhate
Nilimwelewa sana Mayweather kwa ile kauli yake kwa sababu it's TRUE, Get Inspired or Hate!! To be honest, kabla ya ile kauli yake, nilikuwa nam-mind sana jamaa, sijui kwavile nipo Team Fif!!! Kumbe bhana, ule na mimi ulikuwa na wivu wa kif'ala tu, nothing more nothing less kwa sababu hata huyo Fif, nae ni mtu wa ma-showoff!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom