Viini viwili vya macho..!!!

Viini viwili vya macho..!!!

stineriga

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Posts
2,172
Reaction score
892
image_disp.php
 
mhh hapa ndipo napozidi kumwogopa MUUMBA...
 
jamani mtu kama huyu utakuta active part ni moja na kama zikiwa zote mbili basi kuna itakayo kuwa weak kuliko mwenzie.pupils zote mbili haziwez kuwa na the same efficiency. but kazi ya kuona iko kama tu ya jicho la kawaida siyo kwamba usiku atakuwa anaona la hasha kwani rods na cons ziko na specific jobs.
 
Dah! Huyo jamaa inaelekea anafaulu sana darasani. Si atakuwa anasoma vitabu viwili kwa mpigo kudadadeki.
 
Haitaji sight mirror

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom