Vifaranga vya kanga weupe na bata mzinga wapo

Vifaranga vya kanga weupe na bata mzinga wapo

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Posts
1,270
Reaction score
536
Umri ni wiki 1. Bei kanga 5000/= bata mzinga 10000/= hadi Jumapili hii. Niko Dar Kongowe.Ikifika J3 bei itabadilika. Karibu kwa 0713 802075 pia wako wa miezi minne kanga 20000/= bata mzinga 60000/=
 
picha picha picha picha picha picha picha picha picha picha picha
 
Umri ni wiki 1. Bei kanga 5000/= bata mzinga 10000/= hadi Jumapili hii. Niko Dar Kongowe.Ikifika J3 bei itabadilika. Karibu kwa 0713 802075 pia wako wa miezi minne kanga 20000/= bata mzinga 60000/=

Boss tupia ka image basi!
 
Nataka mayayi ya kanga
Umri ni wiki 1. Bei kanga 5000/= bata mzinga 10000/= hadi Jumapili hii. Niko Dar Kongowe.Ikifika J3 bei itabadilika. Karibu kwa 0713 802075 pia wako wa miezi minne kanga 20000/= bata mzinga 60000/=
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom