Vifaa vipi vya ujenzi vimeshuka bei? ahadi ya CCM


M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,972
Likes
1,380
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,972 1,380 280
Katika Ahadi za Rais Wetu mpendwa JPM, ahadi zipi zimetekelezwa..

Ahadi ambayo ilipewa msukumo mkubwa kuwa ingetekelezwa ni punguzo la Vifaa vya ujenzi

Mikoa ya Morogoro, Dodoma na Shinyanga ni Ngome za CCM, ila ndo mikoa inayoongoza kwa nyumba za Tope (Tembe). Sasa asante kwa hawa wapiga kura ni nini?

Wakati Dangote Anakuja na wakati gesi inatolewa Mtwara....CCM walisema kwa sauti kubwa kuwa Cementi itakuwa 8000 Tshs kwa mfuko...

Sasa mbona hii ahadi imepotea? Au Hapa Kodi tu?

Raw material (Mali ghafi) kubwa inapatikana Hapa Tanzania......Nini sababu cementi inakuwa Ghali? Serikali inatoza kodi kubwa au Umeme ghali

Watanzania wanalipa Kodi PAYE, VAT on everything you buy, Na sasa VAT on Banking and Mobile Money

HAPA KODI TU....

Serikali itengeneze ajira mpya kwa vijana..

Nguvu kazi ya Taifa inapotea chini........

Ajira mpya zitaongeza kodi kwenye serikali na uchumi wa nchi utakuwa

Ni Hayo tu.....
 
HORSE POWER

HORSE POWER

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
1,296
Likes
709
Points
280
HORSE POWER

HORSE POWER

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
1,296 709 280
Ngoja tuone mwisho wake mkuu.Muda utazungumza.Tuishi tu 'kwa matumaini' maana mpangaji wa sasa wa Magogoni ana miezi saba tu.Na tunalazimika kuishi kwa matumaini kwa sababu ya wengi wetu Tz ambao maono yao ni kama mwanga wa tochi kwenye giza totoro.
 
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
1,742
Likes
1,046
Points
280
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
1,742 1,046 280
huko kwenye ngome ya ccm ambako kuna nyumba za tembe waachwe tu waisome namba maana wameipenda wenyewe.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,528
Likes
3,009
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,528 3,009 280
Nipe mfano wa ahadi ambazo Ccm imewahi kutoa kwa Watanzania wakati wa kampeni halafu zikatekelezwa. Nyie wapeni kura halafu piteni hivi elimu bure sasa mnaambiwa changieni madawati, dawa bure kwa wazee na watoto. Nenda uone kama utapewa dawa. Maisha bora je mliyapata, ?? Niwatumikia maskini, sasa hata chip yako ya simu unailipia kila mwezi. Nashangaa sana kuona mtu anaishabikia Ccm.
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,972
Likes
1,380
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,972 1,380 280
Wenyewe kwenye uzi kama huu wanakwepa, wakija ni Mipasho
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,118
Likes
44,558
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,118 44,558 280
Hivi mnapata wapi ujasiri wa kuwaamini ccm , chama kilichoshindwa kwa miaka 60 kitaweza miezi 6 ?
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,245
Likes
30,526
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,245 30,526 280
Wameshindwa sukari tuu wataweza cement au bati?
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,799
Likes
4,567
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,799 4,567 280
Hapa kodi tuu
Mengine mtajiju!
 
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2014
Messages
2,608
Likes
4,154
Points
280
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2014
2,608 4,154 280
Kampuni ambayo watanzania walidhani itauza saruji kwa bei ya kutupa/chini kabisa ni Dangote, lakini matumaini yametoweka baada ya kuona kampuni hiyo ikiuza mfuko mmoja wa saruji kwa bei ya sh. 12,000. CCM ni waongo kupindukia. Kamwe hawaaminiki.
 

Forum statistics

Threads 1,235,882
Members 474,808
Posts 29,239,393