Quinton Canosa
JF-Expert Member
- Nov 2, 2012
- 1,228
- 1,264
Habari wana JF,
hopefull ni wazima wa afya tele.
Nimekuwa nikivitafuta vifaa hivi hasa kwa mikoa ya KILIMANJARO NA ARUSHA bila mafanikio. Vipi naweza kuvipata mkoa gani maana nina shida navyo sana.
1.DISK CUTTER
2.BENDING PLIERS
3.METAL STAMPING
hopefull ni wazima wa afya tele.
Nimekuwa nikivitafuta vifaa hivi hasa kwa mikoa ya KILIMANJARO NA ARUSHA bila mafanikio. Vipi naweza kuvipata mkoa gani maana nina shida navyo sana.
1.DISK CUTTER
2.BENDING PLIERS
3.METAL STAMPING