...Vidonge vya Kuzuia Nyumba Ndogo...Made in German


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
....Tafadhari jamani nasikia vidonge tajwa hapo juu vimeingia mjini hapa....mvitafute wale wenye Matatizo na kupenda kuwa na nyumba ndogo......

Jamani vidonge hvyo vidonge mnakunywa wote yaani ukikutana na nyumba ndogo unaitoa nduki hutaki hata kumuona...

Madame B,
Bishanga,
Arusha One,
Mamndenyi,
Cl,
Erickb2,
Preta,
St Paka mweusi,
Baba V,
Boflo
na Wengine wote....
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Binadamu wasivyopenda kuwajibika kwa matendo yao, yaani hata uaminifu katika ndoa mnahitaji dozi!???, hakika kizazi hiki hakitapita pasipo kuona mambo makubwa na ya ajabu,
 

Forum statistics

Threads 1,285,652
Members 494,728
Posts 30,869,508
Top