Video za Vita vya Kagera

Video za Vita vya Kagera

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
http://www.youtube.com/watch?v=HmT8EZJ6hOk&feature=related

[URL="http://www.youtube.com/watch?v=516yws-7pTc&feature=related"]http://www.youtube.com/watch?v=516yws-7pTc&feature=related

[URL]http://www.youtube.com/watch?v=VB5hqoGNwPk&feature=related]Vita vya Kagera (Kagera War) - Part 1 of 4 - YouTube[/URL][/URL][/URL]
 
Pamoja na kuishia darasa la tisa naomba niulize na mwenyekujua anijuze.
1.Kwenye somo la historia hivi vita vinafundishwa kama tulivyosoma maji maji?
2.Kuna sababu za wazi kuhusu vita hivyo?
3.Kuna ukweli kuwa Kagera ilikuwa sehem halali kwa Waganda?
 
Dah! Enzi za vita hii nakumbuka nilikula sana biskuti na corned-beef na maharage ya makopo ambayo Wanajeshi walikuwa wakigawa kaa njugu kwa watoto wa shule za msingi.
 
Back
Top Bottom