Video vibaka wakivunja fence ya umeme kwa miguu

Video vibaka wakivunja fence ya umeme kwa miguu

Wana bahati Sana yule imamu wako kipenzi hakuwa maeneo hayo
Yani mkuu wee acha tu. Hapo Chini imam wetu kipenzi mkombozi wa waislamu dhidi ya dhulma ukandamizaji unyanyasaji na uonevu aliyeuwawa kikatili kuutetea na kuulinda uislamu.

Chini hapo akiwaaga vijana wake wapendwq Ali Al- Sajjad ibn Hussain na Ali Al-Akbar ibn Husssain kabla ya umauti Yani Simanzi.

Screenshot_2025-07-12-11-16-37-82_40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12~2.jpg
Screenshot_2025-07-12-11-17-07-66_40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12~2.jpg
Screenshot_2025-07-12-11-17-39-93_40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12~2.jpg
Screenshot_2025-07-12-11-16-51-77_40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12~2.jpg


adriz Akhi Al-mukheef Lamborgini Makonde plateu Covax Dabil Wakilli Mufti kuku The Infinity
 
Yani dawa yao hawa kenge ni rottweilers, Pitbull na German shepherd
Kwa akili yako unajua kuwa hao wanyama wanawazidi binadamu akili, ama huko ulaya unadhani hakuna hizi Mambo kwani kwa akili yako. Mie niliibiwa bus ya kadi nikiwa nje wale pick pocket.
Elewa watu wakikutaka wanakuja hata mchana yaani unaingia getini na wao wanaingia. Jiulize hata benki mpaka kituo cha polisi wanaingia kuiba.
Umeona suluhisho ni kutumia gharama kulinunua na kulilisha Hilo limnyama aisee.
Hao ni Kama magugu na ngano hawataisha shambani ama ni sawa na wewe ulivyo na mawazo mabaya na mazuri yote yanakuijia. Unaweza ukapenda ama ukachukia yaani always there duality
 
Huyo jamaa wa mwisho naona kaingiza mguu kwenye waya akashuka vibaya, huyo kapiga chini...kwahiyo ina maana hao watatu wote wanaenda kugawana pesa ya hiyo TV, aisee Tsh ngapi kwani Hadi watake kujivunja miguu.
 
Hivi uzio wenye waya wa umeme unazuia kweli vibaka?

Kwenye video hapo chin ya CCTV iliyowanasa vibaka wakivunja fensi ya umeme kwa miguu.

Yani dawa yao hawa kenge ni rottweilers, Pitbull na German shepherd.

View attachment 3408690
NIMERUDIA TENA KUANGALIA HILI TUKIO NIKIWA KAMA MTAALAM WA MAMBO YA Cooperate Security KWA LEVEL YA CSMP na RSMP kwa maana ya CERTIFIED SECURITY MANAGER PROFESSIONAL na SECURITY and RISK MANAGEMENT PROFESSIONAL - C. Ni wazi kuwa Fence haikuwa na moto, kwa nini nasema hivo huyu mtu wa mwisho alishika kabisa naked waya, ile waya ya chini kabisa of which kama ingekuwa na moto lazima angepigwa short na angezimia. Au kama fence ilikuwa na moto basi Fundi alifanya kosa la kiufundi kuweka waya wa Earth au ground mwanzoni au waya namba moja. Huwa tunashauri fundi aanze na waya wa Live. Lakini zaidi sana Mimi kama mimi (PSP au Physical Security Protection) nshauri zaidi watu na mafundi umeme ambao mmeingia kwenye hii biashara ya kuwafungia watu fence ambayo tunaita , ALL LIVE WIRE ELECTRIC FENCE. Lakini pia tunapaswa kuhakikisha kuwa fence zetu zina siren za kutoa taarifa about any possible Intrusion, maanake nini Tengeneza fence ambayo baada ya tu ya kuwa Tampered ( waya kukatwa) upate taarifa. ASANTENI NIKO TAYARI KUTOA USHAURI BURE KUHUSIANA NA HAYA MAMBO.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom