VIDEO: Ni yupi hasa Rafiki wa AMERIKA (USA)?

VIDEO: Ni yupi hasa Rafiki wa AMERIKA (USA)?

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Posts
9,739
Reaction score
4,746
Wakuu nimeiangalia hii video na kujiuliza maswali mengi sana juu ya viongozi wa USA kwani katika maeneo yote waliyoshambulia na kuhusika na mauaji ya Viongozi wa nchi hizo pamoja na familia zao (watoto wa kiume)yaani Iraq na Libya hapo awali hao viongozi waliouliwa walikuwa ni marafiki na USA.

 
Last edited by a moderator:
USA has no permanent Friend nor Enermy
 
Back
Top Bottom