Video : Makonda awaweka ndani Wenyeviti watano

Video : Makonda awaweka ndani Wenyeviti watano

Nimemwonea huruma mama mwenye kiremba cheusi alivyoachia mic..kashindwa kutoa dukuduku lake...
 
Hata yy kuna maagizo alitoa hayajatekelezwa. Kupanda daladala bure kwa walimu., kukamata wasio na kazi yote hayo na mengine yameishia wapi.. Ka VP na yy akamatwe... Anafikiri Dsm ataibadili ki rahc na Kwa kukurupuka namna hiyo....
 
Teh teh teh hivi kama mwenyekiti wa mtaa anaweza kutapeli mwananchi wake eneo na hao maafisa wa ardhi wasiochaguliwa si wanatapeli hadi wake za watu?

This town needs guns.
 
Teh teh teh hivi kama mwenyekiti wa mtaa anaweza kutapeli mwananchi wake eneo na hao maafisa wa ardhi wasiochaguliwa si wanatapeli hadi wake za watu?

This town needs guns.
Yes kuna aja ya kumiliki cha moto
 
Hao wenyeviti ambao wanaenda kwenye mikutano ya Makonda watakuwa na matatizo yao unaenda kudhalilishwa mbele ya watu bila taratibu za kisheria.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] alafu ikithibitika kama si kweli wakirudi mtaani sijui watasimulia nn waeleweke
 
Kuna mwenyekiti mmoja hivi wa huku kwetu simpendiiiiii! Siku madaladala akija kwetu namwambia tu huyu mwenyekiti kaiba kiamba changu mweshimiwa!! Anapigwa tanganyika jeki chap!! Analambishwa floor ya PT!! Hahahaaa nta enjoijee!!
 
Kuna mwenyekiti mmoja hivi wa huku kwetu simpendiiiiii! Siku madaladala akija kwetu namwambia tu huyu mwenyekiti kaiba kiamba changu mweshimiwa!! Anapigwa tanganyika jeki chap!! Analambishwa floor ya PT!! Hahahaaa nta enjoijee!!
Eeeeh ukimwambia huyo bwana misifa atamfunga tu
 
Kama ni kweli hao waliovaa magwanda ni polisi, basi hatuna sheria, kanuni wala taratibu ndani ya nchi hii. Kama Makonda naye anafanya haya kwa baraka za Rais basi hatuna serikali. Hakuna tofauti kati ya kitendo ninachokishuhudia hapa na kile cha wananchi kujichukulia sheria mkononi na kumuua mwanachi kisa katuhumiwa mwizi. Yeyote anayefurahia kitendo cha Makonda kama inavyoonekana kwenye hii video naye ni hivyo hivyo, amekufa ingawa anatembea.
 
Kama ni kweli hao waliovaa magwanda ni polisi, basi hatuna sheria, kanuni wala taratibu ndani ya nchi hii. Kama Makonda naye anafanya haya kwa baraka za Rais basi hatuna serikali. Hakuna tofauti kati ya kitendo ninachokishuhudia hapa na kile cha wananchi kujichukulia sheria mkononi na kumuua mwanachi kisa katuhumiwa mwizi. Yeyote anayefurahia kitendo cha Makonda kama inavyoonekana kwenye hii video naye ni hivyo hivyo, amekufa ingawa anatembea.
Mkuu Mag3 haya yalitokea 2016, lakini badala ajirudi yeye ndio amekuwa sugu zaidi katika maamuzi ya kijinga jinga.
 
Back
Top Bottom