Wenyeviti wa vitongoji mjini Maswa wamgomea Dc

Wenyeviti wa vitongoji mjini Maswa wamgomea Dc

Mwanantogakulya

Senior Member
Joined
Mar 18, 2025
Posts
156
Reaction score
154
Wenyeviti wa Mamlaka ya mji mdogo mjini Maswa mkoani Simiyu wamegomea agizo la Mkuu wa wilaya ya Maswa,Dkt Vicent Anney la kuwataka kutotumia mihuri katika kutekekeza majukumu yao wakidai inawanyima nguvu ya kufanya kazi.
 
Wenyeviti wa Mamlaka ya mji mdogo mjini Maswa mkoani Simiyu wamegomea agizo la Mkuu wa wilaya ya Maswa,Dkt Vicent Anney la kuwataka kutotumia mihuri katika kutekekeza majukumu yao wakidai inawanyima nguvu ya kufanya kazi.
Mimi nimeshindwa kuelewa shida hapa ni nini hasa! Kuna ubaya gani kwa mwenyekiti wa serikali ya kitongoji kutumia muhuri?
 
Mimi nimeshindwa kuelewa shida hapa ni nini hasa! Kuna ubaya gani kwa mwenyekiti wa serikali ya kitongoji kutumia muhuri?
Mwenyekiti alitumia, Mtendaji wa Kijiji /Kata atatumia nini?..
 
Back
Top Bottom