Video: Hivi ndivyo jinsi CCM wanavyotembelea nyota ya CHADEMA

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
40,831
2,000
Mwaka 2010:
CHADEMA:Tutao elimu bure
CCM:Elimu bure haiwezekani

Mwaka 2015:
CCM:Elimu bure inawezekana

Baada ya uchaguzi wanajisifu kutoa elimu bure bila kuwashukuru waasisi wa wazo hilo.

Mwaka:2015
Lowaasa:Nitamtoa Babu Seya
CCM:Lowassa hawezi kumtoa Babu Seya

Mwaka 2017:
Aliekuwa mgombea wa CCM katika uchaguzi wa mwaka 2015 Raisi Magufuli amtoa Babu Seya na wana-CCM wale wale wanamshangilia.

Video ya ahadi ya Lowassa kuhusu Babu Seya.

Alafu hawa ndio wanaita wengine nyumbu!!

NB:
Wakati mwaka 2015 CCM walisema elimu bure mpaka chuo kikuu haiwezekani na kwamba CHADEMA walikuwa wanadanganya wananchi,mwaka wa 2020 CCM hawa hawa wanaweza kuja na sera ya elimu bure mpaka chuo kikuu
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
29,770
2,000
Mwaka 2010:
CHADEMA:Tutao elimu bure
CCM:Elimu bure haiwezekani

Mwaka 2015:
CCM:Elimu bure inawezekana

Baada ya uchaguzi wanajisifu kutoa elimu bure bila kuwashukuru waasisi wa wazo hilo.

Mwaka:2015
Lowaasa:Nitamtoa Babu Seya
CCM:Lowassa hawezi kumtoa Babu Seya

Mwaka 2017:
Aliekuwa mgombea wa CCM katika uchaguzi wa mwaka 2015 Raisi Magufuli amtoa Babu Seya na wana-CCM wale wale wanamshangilia.

Video ya ahadi ya Lowassa kuhusu Babu Seya.

Alafu hawa ndio wanaita wengine nyumbu!!

NB:
Wakati mwaka 2015 CCM walisema elimu bure mpaka chuo kikuu haiwezekani na kwamba CHADEMA walikuwa wanadanganya wananchi,mwaka wa 2020 CCM hawa hawa wanaweza kuja na sera ya elimu bure mpaka chuo kikuu
JPM ANASAFIRIA nyota UDIKTETA wa chadema.
 

gemmanuel265

JF-Expert Member
Feb 16, 2016
8,500
2,000
Ccm imechoka kifkra haina mawazo mapya kabisa, na ndio maana kila uchaguzi huwa wanaahidi mambo yale yale toka kuondoka mkoloni mwenzao mweupe
 

ager de don

JF-Expert Member
Oct 6, 2017
622
500
Hii ndio point lowasa anaenda kuludi nayo kundini. We utaona atasema wamefanya niliyotaka sasa nimeamua kuludi munipokee siasa bhana
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,559
2,000
Tehe tehe
Kila jambo.na wakati wake jambo.lisilowezekana leo huenda mwakani likawezekana
Leo maandamano marufuku,huenda mkesha wa mwaka mpya majuha yakaruhusiwa kuandamana
Tulieni nnyooshwe
 

Ghosryder

JF-Expert Member
Jul 6, 2014
9,861
2,000
Mwaka 2010:
CHADEMA:Tutao elimu bure
CCM:Elimu bure haiwezekani

Mwaka 2015:
CCM:Elimu bure inawezekana

Baada ya uchaguzi wanajisifu kutoa elimu bure bila kuwashukuru waasisi wa wazo hilo.

Mwaka:2015
Lowaasa:Nitamtoa Babu Seya
CCM:Lowassa hawezi kumtoa Babu Seya

Mwaka 2017:
Aliekuwa mgombea wa CCM katika uchaguzi wa mwaka 2015 Raisi Magufuli amtoa Babu Seya na wana-CCM wale wale wanamshangilia.

Video ya ahadi ya Lowassa kuhusu Babu Seya.

Alafu hawa ndio wanaita wengine nyumbu!!

NB:
Wakati mwaka 2015 CCM walisema elimu bure mpaka chuo kikuu haiwezekani na kwamba CHADEMA walikuwa wanadanganya wananchi,mwaka wa 2020 CCM hawa hawa wanaweza kuja na sera ya elimu bure mpaka chuo kikuu
Kumbe Elimu bure iko poa! Sasa tusisikie tena mnaleta unyumbu wenu mara oooh, wanaosoma huko ni akina Kayumba, mara oooh! Walimu sijui nini! Kaeni kimya ccm ifanye yake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom