Video: Hasira za Rais Magufuli kwa "watu wazembe"

Video: Hasira za Rais Magufuli kwa "watu wazembe"

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,660
Reaction score
140,283


Hii ilikuwa mwisho mwisho mwa mkutano wa hadhara uwanja wa Sheikh Amri Abeid juzi kule Arusha. Sikupata kwa ukaribu zaidi nini kilitokea lakini Mh.Rais aliwamaind sana watu walioandaliwa ukaribisho lakini hawakutokea

My Take
Haya ni yaliyovuja hadharani, vipi yale ya ndani ya mikao na kwenye chobingo?Inawezekana wanapigwa mpaka vibao
 


Bado kuna watu wengine wanataka kusema?!?!?!wako wapi wengine?!?!?!wapi?!?!?!?shida ni nini nyingine?!?!?! Mara bu,, ba,, hakuna walosimama,,,, so?!?! Wakageukiwa walopanga watu sasa?!?! Nao wamefail!!!!! ☺
Wako wapi watu wako?? Eeehhh wakajibu hawaonekani mkuu, eti nini? Wapumbavuuu kabisa
 
Kiukweli wanafanya mambo ya kitoto Mh Rais asione aibu kujirejebisha pale alipokosea hii tabia ya kulazimisha jamii ionekane ina kupenda Kumbe si kweli ni tatizo tena kubwa

Ona sasa aibu gani hii tena Mh Rais unatoa tusi jukwaani tena kwa mambo ambayo wanaichi huwa wanayasemea Mh Rais achana na hawa vijana wako wewe ni Rais hawa vijana kina gambo bashite ujana mwingi ona aibu gani hii
 
Mbona kapaniki sana mheshimiwa wamemuudhi nini wana arusha?? Mpaka maneno hayatoki kwa hasira.


Bado kuna watu wengine wanataka kusema?!?!?!wako wapi wengine?!?!?!wapi?!?!?!?shida ni nini nyingine?!?!?! Mara bu,, ba,, hakuna walosimama,,,, so?!?! Wakageukiwa walopanga watu sasa?!?! Nao wamefail!!!!! ☺
Wako wapi watu wako?? Eeehhh wakajibu hawaonekani mkuu, eti nini? Wapumbavuuu kabisa
 
Back
Top Bottom