Video: Bomu lilivyolipuka Soweto Arusha


MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Nimejaribu kuweka video niliyoshoot ambayo ime capture moment ambayo bomu lililipuka viwanja vya Soweto hapa Arusha na matafaruku uliotokea

Kwa mtu mwenye utu hatafurahia kuona watu wakikimbia namna hii kwa sababu tu anataka aendelee kutawala.

Fuatilia video hii ambayo nime ondoa tu sehemu ambazo siyo muhimu uone na kusikia MC Mr. Nkonyi akiita msaada kuchukua maiti na waliojeruhiwa. Kama hutaipata hapa fuatilia link Youtube.

[video=youtube_share;K45Qx95AOxM]http://youtu.be/K45Qx95AOxM[/video]
 
_ BABA _

_ BABA _

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
204
Likes
0
Points
0
_ BABA _

_ BABA _

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
204 0 0
inasikitisha na kuhuzunisha sana
 
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,170
Likes
699
Points
280
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,170 699 280
mbna me cjaona video
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Mkuu mbona hamna kitu!
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Video iko vizuri na nimejaribu kwa kadri niwezavyo kuonyesha the moment of blast nikiwa mita 100. Fuatilia mkuu utaona blast kwa mbali na moshi na hatimaye watu kuanza kukimbia. Sikuwa karibu kwani ningekuwa nami naagwa leo.

Angalia pia hapa http://youtu.be/K45Qx95AOxM
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
198
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 198 160
nikijaribu kuicheki na kuidownloand inaniandikia you browser not current recognize any of the video formarts available sijui wengine mmefanikiwa kuitizama, au ndo wameisha anza njama zao tusiione kama kawaida yao.
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,589
Likes
2
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,589 2 0
Video iko vizuri na nimejaribu kwa kadri niwezavyo kuonyesha the moment of blast nikiwa mita 100. Fuatilia mkuu utaona blast kwa mbali na moshi na hatimaye watu kuanza kukimbia. Sikuwa karibu kwani ningekuwa nami naagwa leo
Mkuu haionekani
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,029
Likes
10,388
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,029 10,388 280
Kazi mzuri ,tumepata taswira !!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
F

fidelis zul zorander

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
680
Likes
15
Points
35
Age
27
F

fidelis zul zorander

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2012
680 15 35
nimeiona arif...so sad
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Inasikitisha sana kuona clip hii. Nimelinganisha na maneno ya Mh. Lukuvi ya asubuhi ya leo katika taarifa yake BUNGENI, kwa kweli kunahaja ya watawala wetu kuthamini utu wetu.
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060