Viagra

Viagra

bokilo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2015
Posts
597
Reaction score
1,349
Heshima kwenu wakuu.
Naomba kwa mwenye kujua duka la dawa wanapouza viagra hapa Arusha anielekeze
 
Wakuu nina uhitaji tafadhali nisaidieni
 
Kaulizie Erectro kwenye phamarcy yoyote
Asante brother, erectro ndio hiyohiyo au ni jamii nyingine ya viagra na ufanisi wake ni uleule au

Samahani kwa usumbufu
 
Inamaanisha huna NGUVU ZA KIUME KUKUTOSHA KUUNGANISHA SIKU 3? Vijana wa sasa hivi mnakwama wapi
 
Heshima kwenu wakuu.
Naomba kwa mwenye kujua duka la dawa wanapouza viagra hapa Arusha anielekeze
Ambayo ina jina maarufu na mpaka vipharmacy vya uChochoni unapata ni NJOI (nenda any pharmacy unapata)

Ila zipo kama
Erecto 50
Kamagra.
 
Asante brother, erectro ndio hiyohiyo au ni jamii nyiheshimaa viagra na ufanisi wake ni uleule au

Samahani kwa usumbufu

Ndo hiyo hiyo viagra unameza kabla ya show zipo kwa gram tofauti njoo dukani kwangu nkupe bure ukaweke heshima
 
Nakuja inbox kwako mkuu nashukuru
Ndo hiyo hiyo viagra unameza kabla ya show zipo kwa gram tofauti njoo dukani kwangu nkupe bure ukaweke heshima
 
Ambayo ina jina maarufu na mpaka vipharmacy vya uChochoni unapata ni NJOI (nenda any pharmacy unapata)

Ila zipo kama
Erecto 50
Kamagra.
Asante mkuu kuna mdau hapa kaniambia anayo viagra ngoja niwasiliane nae
 
Jukwaa la kilimo, uvuvi, na ufugaji
 
Back
Top Bottom