Vevo YouTube accounts Hacked

Vevo YouTube accounts Hacked

IT'S A BIG TALENT FOR AMERICANS BUT KIBONGO BONGO LAZIMA UKANYEE DEBE SEVERAL YEARS
 
Despacito waneifuta original iliyokuwa uploaded na vevo zilizobaki ni despacito zilizo uploaded na watu tofauti tofauti n u know wats funny Gangnam style ali upload in his own na sio vevo hivyo imebaki na nyingine wamebadilisha
 
Despacito waneifuta original iliyokuwa uploaded na vevo zilizobaki ni despacito zilizo uploaded na watu tofauti tofauti n u know wats funny Gangnam style ali upload in his own na sio vevo hivyo imebaki na nyingine wamebadilisha
Duuh i am inspired hahah
 
Despacito waneifuta original iliyokuwa uploaded na vevo zilizobaki ni despacito zilizo uploaded na watu tofauti tofauti n u know wats funny Gangnam style ali upload in his own na sio vevo hivyo imebaki na nyingine wamebadilisha
Ndo zinaviers 5B...!????
 
Kumbee haijasaidia chochote...
imesaidia sana kuwapa tahadhari YouTube kwamba hawapo salama kuna loophole mahali wanabidi kujitathimini na pia huyo hacker amepata umaarufu mitandao kama fb,telegram na whatsapp ukigundua kama kuna loophole na kuhack account unalipwa mamilioni ya dollar
 
imesaidia sana kuwapa tahadhari YouTube kwamba hawapo salama kuna loophole mahali wanabidi kujitathimini na pia huyo hacker amepata umaarufu mitandao kama fb,telegram na whatsapp ukigundua kama kuna loophole na kuhack account unalipwa mamilioni ya dollar
Kwel aseeh
 
Despacito waneifuta original iliyokuwa uploaded na vevo zilizobaki ni despacito zilizo uploaded na watu tofauti tofauti n u know wats funny Gangnam style ali upload in his own na sio vevo hivyo imebaki na nyingine wamebadilisha
Mbona nimeingia YouTube nimezikuta despacito na god's plan au youtube wamezirudisha
 
Back
Top Bottom