Very Touching!

Nemesis

JF-Expert Member
Feb 13, 2008
4,667
2,000
Huo ndiyo ukweli hata Diwani anapogombea, mnahangaika kwenye Kata yenu, hamlali, wanafanya kila fitna, akishapita anakuwa mla rushwa, anafanya mambo kwa maslahi yake binafsi.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
16,388
2,000
Umenotice kitu? Picha ya kwanza wale wawili hawana medali, sare zipo tupu.
Picha ya pili sare zao zimepambwa medali.

Ikimaanisha vita wameshinda halafu sifa zote zimechukuliwa na hao wawili.
Damn hata historia itawakumbuka hawa wawili, leo hii unamjua Kinjekitile Ngwale, Said Barghash, Samora Machel utadhani vita walipigana peke yao.
 

Yamakagashi

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
8,682
2,000
Umenotice kitu? Picha ya kwanza wale wawili hawana medali, sare zipo tupu.
Picha ya pili sare zao zimepambwa medali.

Ikimaanisha vita wameshinda halafu sifa zote zimechukuliwa na hao wawili.
Damn hata historia itawakumbuka hawa wawili, leo hii unamjua Kinjekitile Ngwale, Said Barghash, Samora Machel utadhani vita walipigana peke yao.
Mkuu hao wenye manyota kwani walianzia kwenye manyota?
Ndio maisha yalivyo.
 

hazole1

JF-Expert Member
Jan 3, 2015
4,318
2,000
Hiyo kazi ya unajeshi ndio kazi ambayo sijawahi kufikiria kama naweza kuifanya.

Kupigana apigane mwingine na cheo apandishwe mwingine huo ujinga siwezi kuufanya kamwe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom