Vengu


M

mpambe

Senior Member
Joined
May 16, 2013
Messages
133
Likes
17
Points
35
M

mpambe

Senior Member
Joined May 16, 2013
133 17 35
Wakati kikundi cha orijino komedy kikila shavu la udhamini,...naomba kuuliza alipo msanii mwenzao vengu( mzee wa kiraracha)
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,112
Likes
17,677
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,112 17,677 280
Mmmmmh kweli tumuombee tu huko aliko isije ikawa bado anaumwa kama Mzee wa Kiraracha
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
kwani ni vengu pekeake hakuwepo?mbna na yule mfipa pia hakuwepo?


halafu,kwan vengu alishapona?
 
H

halikela82

Senior Member
Joined
May 14, 2013
Messages
187
Likes
2
Points
0
H

halikela82

Senior Member
Joined May 14, 2013
187 2 0
Haya mambo ya commedy me nshayasahu jamani.
 

Forum statistics

Threads 1,274,113
Members 490,593
Posts 30,501,389